หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอยากเป็นนินจาแคว้นไหน เพราะอะไร  (อ่าน 11544 ครั้ง)

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
คุณอยากเป็นนินจาแคว้นไหน เพราะอะไร
« เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 16:41:31 »
คุณอยากเป็นนินจาแคว้นไหน เพราะอะไร
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: คุณอยากเป็นนินจาแคว้นไหน เพราะอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 16:59:24 »
จิงๆอยากเปนแสงอุษา  แต่จะเปนแสงอุษาก้ต้องมีแคว้นมาก่อน

เพราะงั้น ขอเลือก แคว้น อาเมะ งาคุเระ  เพราะอะไรน่ะหรอ  เพราะผมชอบเล่นน้ำฝน *hoho*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: คุณอยากเป็นนินจาแคว้นไหน เพราะอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 17:10:10 »
ผมเลือกโคโนฮะแล้วกัน สาวสวยๆเยอะ ราเมงก็น่าอร่อย แถม โฮคาเงะรุ่นที่5 อกบึ้มได้ใจดูแล้วกระชุ่มกระชวย  *nude* *nude*
ปล.ผมไม่ได้หื่นนะ แค่ลามกนิดๆ...จิตแจ่มใส ฮ่าๆๆๆ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

NARUTON

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 19:48:09 »
ผมเลือกโคโนฮะแล้วกัน สาวสวยๆเยอะ ราเมงก็น่าอร่อย แถม โฮคาเงะรุ่นที่5 อกบึ้มได้ใจดูแล้วกระชุ่มกระชวย  *nude* *nude*
ปล.ผมไม่ได้หื่นนะ แค่ลามกนิดๆ...จิตแจ่มใส ฮ่าๆๆๆ

ผมก็คิดเหมือนกันเลยครับ..แต่ว่าผมหื่นอ่ะ อิอิ  *nude* *nude* *haha* *haha*

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 20:06:16 »
แคว้นที่ติดทะเลครับ  *haha*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 20:09:28 »

ตอบแบบนี้ อยากออกทะเลงั้นรึ *hoho*

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:03:06 »
แคว้นของบี  ผมสีขาวเยอะมาก หัวหงอกกันทั้งแคว้นป่าวหว่า *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:25:09 »

ตอบแบบนี้ อยากออกทะเลงั้นรึ *hoho*
อยากออกทั้งคู่สินะ  *attack* *attack* *attack* *attack*
ออกด้วยครับ *haha*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

junin

• *
  • เป็นนินจาต้องอ่านเบื้องหลังของเบื้องหลังให้ออก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:42:23 »
ชอบ แคว้น ของไรคาเงะนะ ชอบวิชาสายฟ้ามาก อิอิ ชอบสายฟ้าแต่ก็รักนินจาลมเหมือนกัน

nicorobin

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 22:25:58 »
อยากอยู่คิริงาคุเระครับ เพราะจะเข้ากลุ่มเจ็ดนินจาดาบอะ 55

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:19:16 »
โคโนะฮะ นิแหละครับ อยากจับนม ป้า สึนาเดะ สักครั้ง  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:33:34 »
โคโนะฮะ นิแหละครับ อยากจับนม ป้า สึนาเดะ สักครั้ง  *hoho*

จับอย่างเดียว สำหรับผมไม่พอนะคับ

อย่างป้าสึนาเดะ  มันต้อง  บด  ขยี้  บี้  ทำลาย  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 02:06:08 »

จับอย่างเดียว สำหรับผมไม่พอนะคับ

อย่างป้าสึนาเดะ  มันต้อง  บด  ขยี้  บี้  ทำลาย  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

ถ้าป้าแก ระเบิดพลังไม่อยากจะคิด
*damage*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

dstilllove

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 14 เม.ย. 2012 เวลา 20:40:16 »
อยากอยู่ในคุโมะกาคุเระ -w-' ไม่มีเหตุผลง่ะ
I'm Swordy

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 14 เม.ย. 2012 เวลา 21:42:39 »
ไม่รุ้เหมือนกันว่าอยากอยู่ไหน

แต่ตูอยากไปถล่มโคโนฮ๊าาาาา *attack* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 14 เม.ย. 2012 เวลา 21:45:26 โดย chinjung »
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...