หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จากตอนล่าสุด เหมือนโทบิรู้จักคาคาชิเลย ผมเลยคิดว่าเป็น...  (อ่าน 5434 ครั้ง)

sleyer

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เหมือนมันรู้จักคาคาชิเลยครับ...

ผมเลยเดาว่าเป็น พ่อคาคาชิป่าว เขี้ยวสีทองอะไรนั่นนะ ตายยังไงเหรอครับ

ใช่ผูกคอตายอ่ะเปล่า เก่งอยู่นะ ทำไมตายง่ายจังงง

แถมเรื่องความแค้นมีแน่ โดนหักหลัง เลยอยากเปลี่ยนโลกนินจาใหม่ อิอิ
*hoho*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ฮาตาเกะ ซาคุโมะ (พ่อของคาคาชิ ฉายาเขี้ยวสีขาว) ตายยังไงในเรื่องไม่ได้บอกครับ บอกแค่สาเหตุการตาย แต่ที่แน่ๆฆ่าตัวตายแน่นอน
แต่ไม่รู้ว่า ผูกคอตาย หรือ คว้านท้องตัวเอง
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
ฮาตาเกะ ซาคุโมะ .. เขี้ยวสีขาวแห่งโคโนฮะ..     ..เมื่อ 5 ปีก่อน ได้ไปปฏิบัติภารกิจลับสุดยอดในฐานะหัวหน้าทีม เขาถูกบังคับให้ต้อง "เลือก" ระหว่างปฏิบัติภารกิจต่อ หรือ รักษาชีวิตลูกทีมไว้ ซาคุโมะเลือกช่วยชีวิตลูกทีมจึงจำใจสละภารกิจ (ซึ่งตามกฎห้ามละทิ้งภารกิจเด็ดขาด)   ..จากเหตุการณ์ครั้งนั้นได้เกิดผลเสียตามมา ซาคุโมะถูกคนในหมู่บ้านตำหนิ สุดท้ายแม้กระทั่งเพื่อนร่วมทีมก็ว่าร้ายเขา ทำให้ซาคุโมะอ่อนล้าทั้งกายและใจ สุดท้ายก็ปลิดชีพตัวเองลง

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ตอนคาคาชิ โดนเพน ฆ่าตาย เขาหมดสติไปแล้วพบกับพ่อเขาที่ไหนซักแห่งได้พูดคุยกัน พอนางาโตะ ใช้วิชาคืนชีพให้ เหมือนพ่อจะบอกประมาณยังไม่ถึงเวลาของลูก รู้สึกผมจะสีขาวนะ คงไม่ใช้หรอก  *haha*

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ป้อ มันตายแล้วววววว ว
สีผมก็บ่อจ้ายย  *haha* *haha*

kaipai

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คิดว่าคงเป็นโอบิโตะนะคับ เพราะคาคาชิมีเพื่อนสนิทไม่กี่คน *rip*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
พ่อมันคว้านท้องตายไปนานแล้วนะคับ

แล้วก้ไม่มีทางเปนโทบิด้วยล่ะนะ  เพราะตอนเพนมาบุกหมู่บ้าน คาคาชิยังได้เจอวิญญาณพ่ออยุ่เลย

จะเปนโทบิได้ยังไง  - -