หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลโอเปะ ของลอว์ตอนนี้จะเรียกว่าโกงที่สุดในตอนนี้จะได้มั้ย  (อ่าน 18517 ครั้ง)

thepipman

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
มันสลับที่เพราะว่า รูมของมัน กางเข้าไปถึงข้างใน มันไม่จำเป้นต้องเปลี่ยนกับสิ่งของ แต่น่าจะเปลี่ยนกับอากาศได้นะครับ 
มีความโกงอยู่มากพอสมควร โกงสุด ๆ ชักอยากเห็นพลังของ รุกกี้ ที่เหลืิอบ้างละสิ

Fusejer

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

ลอว์น่าจะรับรู้ทุกอย่างที่อยู่ในรูมนะ  เทียบกับพลังค่าหัวดูน้อยไปเลยอะ *damage*   ว่าแต่อยากรู้ค่าหัวหนวดดำจัง *shock*

Doppel Man

• *
จุดอ่อนของรูมก็คือไม่ทนต่อการโจมตีมากครับ
ดูตอนซาบอนดี้ดิแปซิฟิสต้ายิงแตกเลย
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
เหอ  ที่ชาบอนดี้มันยิงใส่ลอว์ ลอว์โดดหลบ โดนพื้น  รูมถึงแตกเพราะลอว์โดดออก

ไม่ใช่หรอ  หรือผมเข้าใจผิดมาตลอดเลย  *้ัdoubt*

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
ถ้าบ้านเรามี ผลโอเปะ โอเปะ ด้วย คงจะดีมิใช่น้อย  *glad*

ไม่รู้ว่า Room ของ ท่านลอว์ สามารถทำให้เเตกหรือหายไปได้รึเปล่านะครับ ?

เพราะไม่งั้น ผมว่า โรเกีย ตอนนี้ สู้กับ พารามีเซีย สูสีเเน่ๆ  *damage* *damage*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เหอ  ที่ชาบอนดี้มันยิงใส่ลอว์ ลอว์โดดหลบ โดนพื้น  รูมถึงแตกเพราะลอว์โดดออก

ไม่ใช่หรอ  หรือผมเข้าใจผิดมาตลอดเลย  *้ัdoubt*

ลอว์ยังกางรูมไม่เสร็จน่ะ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
เอาจริง ๆ ผมว่าผลที่โกงสุดก็หนวดขาวอ่ะครับ

คน ๆ เดียวที่ทำโลกแตกได๊ กับ ความมืดอันนี้ก็ไช่ย่อย
...............................................

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
ผมว่าพารามีเซียเด่นกว่าโรเกียมาก ๆ แล้วล่ะครับ ยิ่งของลอว์นี่มีพลังทำได้หลากหลายอ่ะครับ คิดส์ น่าจะออกมาโกงกว่าลอว์อ่ะครับ แต่ไม่รู้โกงแบบไหน ฮอร์คิน ก็คงจโกงเหมือนกันแหละครับ คนอื่น ๆ ผมไม่แน่ใจ

ความเห็นส่วนตัวครับ ^^
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน