หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก  (อ่าน 55279 ครั้ง)

พ่อลูกสอง

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:15:53 »
เฮ้อ............. *้ั์spirit* *้ั์spirit* *้ั์spirit*

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:17:16 »
แฟนป็อป ชื่อ เปิ้ลเหรอป่าว

-*-. ผิดคนหรือเปล่า หรือมาผิดกระทู้

ไม่ใช่เหรอครับ เปิ้ลที่หน้าบี้ๆอ่ะครับ

ใครหน้าบี้-*- ผมไม่มีแฟน? ผมว่าสมองเพ้อละ -*-.

ผมว่าใช่นะครับ ผมจำได้ เปิ้ลที่หน้าบี้ๆอ่ะแฟนป็อบไง

เหอๆ ใครวะ ไหนส่งรูปให้ดูหน่อย ชักสนใจละ -*-. หน้าบี้ด้วย คุณอุจิเฮฟ ครับช่วยเอารูปให้ดูหน่อยดิ เพ้อเจอร์

ผมว่าคุณมัวผิดคนละ อยากเห็นรุปอะใครวะ หน้าบี้  *disappoint*
ก็แฟนป็อบไง หน้าบี้ ที่ชื่อเปิ้ลอ่ะ อย่าบอกว่าไม่ได้ชื่อเปิ้ลนะ

รึว่าแอบชอบเค้าข้างเดียวรึป่าว

งง กับนายจริงๆเลย...นี้ คือ การปราบเกรียน แบบเกรียนๆหรือเปล่า  *disappoint*

ป็อปไม่ได้เกรียนไม่ใช่เหรอ ถ้าเกรียนผมด่าไปแล้ว แค่อยากรู้ว่าแฟนหน้าบี้ๆเป็นแฟนป็อปรึป่าว

ไม่ได้อ่านที่ เม้นหรือนี้..สงสัยต้องตีความให้นะครับ ผมไม่รู้จัก ไม่มีแฟน แล้วไอคำว่าไม่มีแฟนเนีย มันคือคำตอบแล้วครับ...? หรือตีความไม่เป็นต้องให้ขยายความไหมครับ..? ที่บอกว่าปราบเกรียน กรุณา อ่านชื่อตัวเองที่ตั้งมาซะบ้างนะครับ...ฉลาดหน่อย ที่ผมพูดผมหมายถึง วิธีนี้ของนายนะหรอที่เป้นการปราบเกรียนที่ผ่านๆมา หวังว่าคงเข้าใจแล้วนะ ตีความหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:19:36 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:27:37 »
พอเถอะคับ มันก็เรื่องส่วนตัวเขา ที่จิงมันก็รู้เท่าๆกันนิละ (เหนื่อยมาก อภัยกันได้ก็ดี)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:27:59 »
ไม่ชอบผู้หญิงเหรอครับ แล้วน้องเปิ้ลที่หน้าบี้ๆล่ะครับ

ตามสบายเลยจร้า  *number1* อุจิเฮฟ...ปรายเกรียน มีอะไรต่ออีกไหมรออ่านอยู่...^^

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:31:53 »
ไม่ถึง 10หน้าแน่นอนเลยมู้เนียะ  *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:37:58 »
พิมพ์ชื่อผมผิด ผมยังพิมพ์ชื่อ น้องเปิ้ลไม่ผิดเลยนะครับ

ขอโทษทีนะครับพอดีชื่อไม่ได้อยู่ในหัวสมองเท่าไรแล้วก็นะ ผมไม่รู้จักคุณอะ แล้ว ก็ไม่ใช้เพื่อนเล่นด้วย  เชิญคุณตามสบายครับ... *dontknow*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:40:21 »
ตามสบายคราฟฟ *haha*
แค่ตามดูว่าใครจะพลาดโดนผนึกก่อน ฮี่ๆ
วันนี้บอร์ดครึกครื้นจุง

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:41:56 »
ไม่ใช่เพื่อนเล่นแล้วเป็นอะไรอ่ะครับ เป็นพร่ออออผมเหรอครับ

.......................... *rip* ต่อนะครับ ท่าน เฮฟ รออ่าน

• *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:45:41 »
ต่ออะไร เว้อ แหมๆ แซวน้องเปิ้ลก็ไม่ได้นะ ทำเป็นหึงหวง

เอาไปเลยครับยกให้ .... รออ่านอยู่นะ  *dontknow*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:46:56 »
ไม่ใช่เพื่อนเล่นแล้วเป็นอะไรอ่ะครับ เป็นพร่ออออผมเหรอครับ
......................... *rip* ต่อนะครับ ท่าน เฮฟ รออ่าน

2คนนิหลังไมค์ ดีกว่ามั้ย  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:50:14 »
รออ่านอะไรครับ ถ้ารออ่านนารูโตะ ตอนหน้า ผมก็รออ่านครับ

อ่อ...ตามสบายครับ  *dontknow*

nakin

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:52:57 »
......................... *rip* ต่อนะครับ ท่าน เฮฟ รออ่าน

2คนนิหลังไมค์ ดีกว่ามั้ย  *disappoint*
บอร์ดนี้น่ามีแชท คงได้จัดหนักกัน *damage*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:08:29 »
ถ้ามี บอร์ดแชทนิ ผู้บุพการีคงได้ลงไม้ลงมือ สาดกระจัดกระจายกันแน่นอน *haha*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:13:54 »
ถ้าเกิดว่า ยันต์ผนึกปลิวมาสัก2-3ใบ หัวมู้อย่างผมจะโดนไปด้วยอะป่าวเนี่ย *glad* *glad* *glad* *glad*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

nakin

• *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:17:47 »
ถ้าเกิดว่า ยันต์ผนึกปลิวมาสัก2-3ใบ หัวมู้อย่างผมจะโดนไปด้วยอะป่าวเนี่ย *glad* *glad* *glad* *glad*
คิดว่าไม่รอดครับ ในฐานะคนจุดชนวน
โทดเบาลบมู้ โทดหนักประหาร *number1*