หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสังเกตดาบ 2 เล่มนี้มั่งเอ่ย มีนัยยะ อะไรสำคัญรึเปล่า  (อ่าน 41304 ครั้ง)

One Piece สุดยอด

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมลองฝากรูปกับเวบphotobucketอะ แล้วมันดูโค้ดตรงไหนอะ??

One Piece สุดยอด

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *glad* *glad*
เอารุปลงเปนแล้ว555

panndora

• บุคคลทั่วไป
*้ั์drinktea* ดีใจด้วยจ้ะ อุอุ

panndora

ว๊ากกกก โหดดดดด สมค่าหัว 340 ล้านจริงๆ
380 ล้านตะหากเล่า!! อยู่ดีๆอย่าลดค่าหัวกันสิจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 21:04:02 โดย panndora »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
อ้าว ซันนี่ ออกทะเลไปซะแล้ว -.-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

panndora

อ้าว ซันนี่ ออกทะเลไปซะแล้ว -.-
เล่นกันหลายกระทู้แล้วคะ ถ้าเห็นแล้วขัดหูขัดตาก็ขออภัยด้วยละกันคะ
เพราะเท่าที่เห็นคุณ windyzero คงไม่ทำตัวออกทะเลเหมือนพวกเราแน่ๆ เลยต้องขออภัยไว้ด้วย ณ ที่นี้
แต่พวกเราก็เล่นกันแซวกันขำๆเพิ่มความสัมพันธ์ในสมาชิกบอร์ดเท่านั้นแหละคะ
ถ้าคุยกันแต่เหตุผล+สาระ ล้วนๆบางทีมันก็น่าเบื่อเกินไปอ่ะ ก้เลยเฮฮาบ้างออกทะเลบ้างขำๆ แก้เบื่อ

*้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 12 พ.ย. 2011 เวลา 23:43:51 โดย panndora »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เปล่าหรอกฮะ ผมกำลังดำน้ำไปงม แมรี่มาไล่ตามซันนี่อยู่ไง 555+

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*

ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*

panndora

อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*
ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*
ไปว่าคุณ marangone เป็นลูกกระจ๊อกได้ไง ตัวเอ้เลยน่ะ *shock*

hippylove

• *
ไปว่าคุณ marangone เป็นลูกกระจ๊อกได้ไง ตัวเอ้เลยน่ะ *shock*

กำ ตายแน่ๆเลยทีนี้ ผมมันก็แค่นักดาบพเนจร กระจอกๆเองนะคร้าบบบ *shock*

อย่าทำอะไรผมเลยยยยยยย *glad*

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

ผมตัวเอ้แน่นอนครับ พุงนี้บ่ะเริ่มเลย ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า จริงๆปล้วผมเป็นคนธรรมดาครับ ค่าหัวน้อบกว่า ชอปเปอร์ซะอีก อิอิ

hippylove

• *
^
^
^
นะ น้อยกว่าชอปเปอร์  *shock* *shock* *shock*

เท่าไหร่ครับ 49 เบรี *hoho*

panndora

*rip* ออกทะเลกันอีกแล้ว....55 *haha*
ตั้งแต่น้ำท่วมนี่รู้สึกเราจะออกทะเลกันบ่อยเหลือเกินนะ

hippylove

• *
*rip* ออกทะเลกันอีกแล้ว....55 *haha*
ตั้งแต่น้ำท่วมนี่รู้สึกเราจะออกทะเลกันบ่อยเหลือเกินนะ

ฮ่าาๆๆๆ *haha* *haha* *haha*
กิจวัตร ประจำของเรา ชาวสลัด ก็คือการออกทะเลครับ  *hoho*

ดังนั้นไม่ใช่เรื่องน่าแปลก *number1*