หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮาคิ คือ อะไรครับ แล้ว มีอะไร บ้าง ???  (อ่าน 6181 ครั้ง)

kamin.nas

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ฮาคิ คือ อะไรครับ แล้ว มีอะไร บ้าง ???
« เมื่อ: จ. 07 พ.ย. 2011 เวลา 21:41:24 »
ฮาคิ คือ อะไรครับ แล้ว มีอะไร บ้าง ???  *disappoint* *disappoint*

เห็น ผมลองอ่านหลายเว็บ เขาบอกว่ามีด้วยกัน 3 อย่าง

1. ฮาคิ ราชันย์ ( คนทีมี โรเจอร์ เลรี่ย์ แชงคูล ลูฟี่ )

2. ไม่รู้่ครับ ( รู้สึกว่า เป็นคนของกองทัพเรือที่ใช้ ขวานอันใหญ่ๆ อ่ะ เห็น เขาสะท้อน ท่าของคนอื่นได้ บางเว็บก็บอกว่าเป็นฮาคิ )

3. ไม่รู้ครับ ( มิฮอค )

แต่ผมอ่านเจอว่า หนวดขาว ฝึกได้สำเร็จทั้ง 3 แบบแล้ว แต่ดันตายซะก่อนเสียด้ายเลยไม่รู้เลยว่าอีก 2 อย่างคืออะไร

แล้วใน แต่ละอย่าง แยกได้กี่แบบ ทำอะไรได้บ้าง

ต้องใช้ อะไรฝึก ใครเป็นคนครอบครอง ฮาคิ ชนิดนั้น

ขอ ความ กรุณาด้วยนะครับ ^^

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: ฮาคิ คือ อะไรครับ แล้ว มีอะไร บ้าง ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 07 พ.ย. 2011 เวลา 21:55:10 »
ศึกษาได้จากกระทู้นี้เลยจ้า มีรายละเอียดของฮาคิแต่ละประเภท
และความเห็นส่วนตัวช่วยกันตอบกันแสดงไว้เยอะเลย *number1*

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=426.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 07 พ.ย. 2011 เวลา 21:58:10 โดย panndora »

ขuมxวาu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ฮาคิ คือ อะไรครับ แล้ว มีอะไร บ้าง ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 08 พ.ย. 2011 เวลา 11:10:04 »
ฮาคิ คือตัวละครใน Reborn ชอบทำเสียง ฮาฮิ  *disappoint*
 *shock* *shock* คนละเรื่องแร้ว 555 *haha*