หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Amazon Cafe’ ซื้อเครื่องดื่ม 2 แก้ว ฟรี! Valentine Couple Bag  (อ่าน 1137 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *
Amazon Cafe’ ซื้อเครื่องดื่ม 2 แก้ว ฟรี! Valentine Couple Bag
« เมื่อ: อา. 14 ก.พ. 2021 เวลา 10:27:36 »

Amazon Cafe’ ซื้อเครื่องดื่ม 2 แก้ว
ฟรี! Valentine Couple Bag

-Happy Valentine’s Day! โปร เด็ดต้อนรับเทศกาลแห่งความรักจาก Amazon Cafe’ แจกฟรี! Valentine Couple Bag เมื่อซื้อเครื่องดื่มอะไรก็ได้ 2 เมนู!

-Valentine Couple Bag เป็นถุงผ้าที่เอาไว้ใส่แก้วน้ำได้ค่า โดยสามารถใส่ได้ถึงสองช่องเลยนะ! คนไม่มีคู่ก็สามารถมาซื้อกับเพื่อนได้นะ ไม่ต้องเขินจ้า

โปรโมชั่น นี้เฉพาะวันที่ 14 ก.พ. 64 เท่านั้น
Amazon Cafe’ ทุกสาขา

promotion เด็ดต้อนรับเทศกาลแห่งความรัก! ซื้อเครื่องดื่มอะไรก็ได้ 2 แก้วรับไปเลย Valentine Couple Bag ฟรี 1 ใบ

Valentine Couple Bag เป็นถุงผ้าที่เอาไว้ใส่แก้วเครื่องดื่ม โดยสามารถใส่ได้สองแก้วเลยนะ เพราะมีสองช่องจ้า

ใส่ไปโล้ด

มีสองสีให้เลือกนะ สีชมพู และดำ ชอบสีไหนจัดเลยจ้า

สามารถใส่ของอย่างอื่นได้ด้วยนะ ไม่ได้ใส่ได้แต่แก้วจ้า

พับเก็บง่ายมาก!

ใส่กระเป๋ากางเกงไปเลยจ้า สะดวกฝุดๆ

อย่าลืมพาคู่รักมาซื้อเครื่องดื่มสุดโปรดพร้อมรับของแถมสุดน่ารักกันน้าาา~ 14 ก.พ. 64 วันเดียวเท่านั้น!! โปรนี้ไม่ร่วมกับรายการ ลดราคา ของสินค้าต่างๆ

อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยจ้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ