หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เผยทริค ทำกระป๋องเย็นจี๊ด ไม่ต้องแช่ฟรีซ ก็เฟรชได้จ้าา  (อ่าน 1207 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

ครัวคนขี้เกียจขอแชร์!!!
3 ขั้นตอนให้เครื่องดื่มเย็นเจี๊ยบ
เหมือนหลุดออกมาจากขั้วโลกจ้าา

อากาศบ้านเราเดี๋ยวนี้คือร้อนมาก!! พี่โปรนึกว่าซ้อมอยู่ในนรก
ต้องหาอะไรกินเย็นๆ แก้ร้อนสักหน่อย เหมือนฟ้าดินเล่นตลก ดันลืมเอาโค้กแช่ตู้เย็น!! เป็นเส้าละทีนี้
พี่โปรโมชั่นเลยไปค้นหาวิธีที่ช่วยทำให้โค้กกระป๋องของแอดเย็นได้ไวที่สุด แล้วก็ไปเจอวิธีนี้มา

ใช้ทิชชู่พันรอบกระป๋องแล้วแช่เย็น ซึ่งจะช่วยทำให้น้ำในกระป๋องเย็นไวขึ้น ใช้เวลาแค่ไม่กี่นาทีเอง ปกติต้องแช่ตู้กันหลายชั่วโมง จะเป็นยังไงตามไปดูกัน~

ร้อนๆ แบบบ้านเรา
ใช้วิธีนี้รับรองเย็นขึ้นหัวกันไปเล้ย

นำทิชชู่ไปชุบน้ำให้ทั่วแผ่น พี่ promotion ใช้ทิชชู่แผ่นใหญ่นะ แต่ใครไม่มีใช้แผ่นเล็กปกติได้จ้า

นำทิชชู่พันให้ทั่วๆ กระป๋องโค้กของเราเลยนะ

จากนั้นนำไปแช่ช่องแข็ง(ช่องฟรีซ) เป็นเวลา 5 นาที แต่ถ้าตู้ใครแน่นๆ อาจจะใช้เวลาเพิ่มนะ

คั่นโฆษณาหน่อยน้าาาาาาาาาาาาาา

Phathavie Herbal shampoo

ช่วยลดผมร่วงหลังคลอด

และ ลดผมร่วงช่วยเสริมผมขึ้นใหม่ ,

เร่งผมยาวไว
, สามารถใช้แทนยาปลูกผม

ก็จะได้โค้กที่เย็นชื่นใจแล้วจ้าาา ทันใจเว่อร์

อ่าาาาาห์~ เย็นชื่นใจ เอาไปลองทำตามกันดูน้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 06 ต.ค. 2020 เวลา 13:24:31 โดย promotion »