หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Apple เริ่มพัฒนาหน้ากากอนามัยแล้วจ้าา เป็น Designed by Apple in California  (อ่าน 1245 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

ไม่ใช่ข่าวอัปเดต iPhone ตัวใหม่
แต่เป็น Apple เริ่มพัฒนาหน้ากากอนามัยแล้วจ้าา
ฝีมือวิศวกรทีมเดียวกับที่ทำ iPhone
พี่โปร บอกเลยว่ามันเริ่ศมากเพราะเค้าเป็น Designed by Apple in California
แต่บอกก่อนว่า ไม่ได้มีขายทั่วไปนะ
เขาทำเพื่อแจกเฉพาะพนักงานของ Apple เท่านั้น

โดยดีไซน์ออกมา 2 แบบ
ข้อมูลทั่วไปที่พี่โปรโมชั่นทราบคือ มีคุณสมบัติใช้ซ้ำได้ มีข้อต่อเล็กๆ ไว้กระชับรูปหน้า
และที่ว้าวเลยคือ คนใส่แว่นใส่แล้วไม่ขึ้นฝ้า! (น้ำตาจะไหล)

แบบใส หรือ Transparent Face Mask
คิดมาแล้วเพื่อให้บริการลูกค้าที่บกพร่องทางการได้ยิน
จะมองเห็นปากของพนักงานเวลาสื่อสารตอบโต้แบบชัดเจนนั่นเอง

ดูรีวิว Unbox แบบเต็มๆ ได้ที่นี่ : https://ppro.pro/2G6YWcE

ตอนนี้พี่ promotion ก็มาลุ้นกันว่าจะมีวางขายทั่วไปมั้ย แล้วราคาจะเท่าไหร่
สาวกแอปเปิ้ลล่ะว่าไง ถ้ามีขายจริง จะซื้อ / ไม่ซื้อ กันนน

ขอบคุณรูปภาพและข้อมูลจาก : Unbox Therapy และ

Phathavie vegan shampoo

ช่วยลดผมร่วงหลังคลอด และ ลดผมร่วงเสริมความแข็งแรงให้ผมขึ้นใหม่ ,
 ช่วยเร่งผมยาวไว
, สามารถใช้แทนยาปลูกผม