หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: AIIZ กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม ลดเหลือ 690.- (ปกติ 1,690.-)  (อ่าน 1224 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

AIIZ กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม
ลดเหลือ 690.- (ปกติ 1,690.-)
SAVEไปสูงสุด1,000.-

พี่ โปร ไม่เคยใส่ AIIZ กางเกงยีนส์ผ้านิ่มเลยนะ
แต่คือด้วยความอยากรู้มาบอกต่อได้ถูกเลยไปลองแล้วเห้ยยยย!

คือมันดีอะ เป็นผ้ายืดด้วย สะโพกใหญ่ใส่ได้แน่นอนจ้า
ที่สำคัญคือทรงสวย ใส่ได้ทั้งแบบพับขาแล้วก็แบบปล่อยเลยนะ
ยิ่งมี promotion ลดราคาเหลือ 690.- (ปกติ 1,690.-) SAVEไปสูงสุด 1,000.- ยิ่งน่าตำมากๆ ราคาดือค่ะแม่

โปรโมชั่นเริ่ม 18 ก.ย. - 30 ก.ย. 63
AIIZ (แอดเจอสาขา เมกาบางนา นะ)

ใส่สบายมาก คือแหกขาแล้วแหกขาอีกตอนลอง เป้าไม่ขาดเลยจ้า คือทรงสวยด้วย ผ้ายืดจริงแต่ไม่รัดรูปนะ

ราคาดีแบบนี้ซื้อใส่เที่ยวเล่นๆ ได้เลยจ้า เหมาๆ ไปโลด

พับขาก็สวย หรือใส่แบบปล่อยคู่กับรองเท้าผ้าใบนะ เริ่ดบอกเลย

ตัวที่แอดมส่เมื่อกี๊คือตัวขวานะ ดีมาก แนะนำเลย คนอวบๆ คือต้องจัด

Phathavie vegan shampoo

ลดผมร่วงหลังคลอด , ลดผมร่วงเสริมผมขึ้นใหม่ ,
 เร่งผมยาวไว
, ใช้แทนยาปลูกผม

อยากได้สีดำเขาก็มีน้า แต่อันนี้ทรงเขาจะออกบอยๆ หน่อยนะ ปลายขารุ่ยๆ

อันนี้ก็ดี สีเข้ม ใส่แบบพับขาเป็นทรงบอย หรือจะใส่แบบตรงก็ดีจ้า ไปตำกันเล้ยยย~