หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้แล้วครับทำไมโฮดี้ถึงเกลียดมนุษย์  (อ่าน 8026 ครั้ง)

คนหน้าตาดี

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
สมัยเด็ก ตอนโฮดี้ยังไม่มีพลัง เคยโดนมนุษย์จับไปเป็นทาส แล้ว ก็โดยนายทาส อัดถั่วดำ   *shock*

จึงเกิดความแค้นมนุษย์ก็ด้วยประการฉะนี้ แล

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: รู้แล้วครับทำไมโฮดี้ถึงเกลียดมนุษย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 07 ต.ค. 2011 เวลา 09:15:49 »
สมัยเด็ก ตอนโฮดี้ยังไม่มีพลัง เคยโดนมนุษย์จับไปเป็นทาส แล้ว ก็โดยนายทาส อัดถั่วดำ   *shock*

จึงเกิดความแค้นมนุษย์ก็ด้วยประการฉะนี้ แล

555+ ไม่น่าล่ะแค้นขนาดนั้น

ตอบจริงจัง จิงๆผมว่า อ.โอดะเค้าคงไม่เล่นมุขไปเป็นทาสแล้วล่ะครับ เล่นมุขทาสไปเยอะละ คงไม่น่าจะเล่นแล้วล่ะครับ

Getamped

• *
Re: รู้แล้วครับทำไมโฮดี้ถึงเกลียดมนุษย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 07 ต.ค. 2011 เวลา 12:55:12 »
โฮดี้ไม่ได้เป็นทาสหรอกแต่ถูกจับไปตัดอวัยวะเพศ (น่าจะราคาดี)  จากนั้นก็โดนอัดถั่วดำ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 07 ต.ค. 2011 เวลา 15:22:30 »
มันต้องลึกกว่านั้นสิ -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Akatsuki

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 08:38:39 »
พูดมาแต่ละคน เสียวจังวู้ยยยยยยยยยย !  *้ั์vomit*
แสงอุษา กองทัพอสูร

SC_User

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 14:10:22 »
 ผมว่า น่าจะหนีไม่พ้น เรื่อง ครวบครัว ละมั้งครับ ไม่ก็ผู้มีพระคุณ โดนมนุษย์ทำอะไรไว้ ประมาณนี้ละมั้ง  *rip*