หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รุว่าเคยเห็นกันรึยังนะครับ  (อ่าน 8703 ครั้ง)

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ไม่รุว่าเคยเห็นกันรึยังนะครับ
« เมื่อ: พฤ. 22 ก.ย. 2011 เวลา 15:11:32 »

ภาพหลังจาก Time Skip ของกลุ่ม Super Nova ครับ

Credit AP Forum

Akatsuki

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
Re: ไม่รุว่าเคยเห็นกันรึยังนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 22 ก.ย. 2011 เวลา 20:55:21 »
คงจะเปลี่ยนเป็น 10 SuperNova ซะแล้วละ เพราะ จีเวลรี่ บอนนี่ จอมปอดบวม เอ้ย จอมอวบอึ๋ม หย่า จอมอกตูม .... *nude* จอมโซ้ยแหลก หวะถูกซะที  *damage* โดนไอ้หมาแดง อาคาอินุ จับไปแล้ว สวยด้วยอ่าคนนี้  *number1*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 06:42:32 โดย Akatsuki »
แสงอุษา กองทัพอสูร

marangone

• *
Re: ไม่รุว่าเคยเห็นกันรึยังนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 09:36:06 »
คงจะเปลี่ยนเป็น 10 SuperNova ซะแล้วละ เพราะ จีเวลรี่ บอนนี่ จอมปอดบวม เอ้ย จอมอวบอึ๋ม หย่า จอมอกตูม .... *nude* จอมโซ้ยแหลก หวะถูกซะที  *damage* โดนไอ้หมาแดง อาคาอินุ จับไปแล้ว สวยด้วยอ่าคนนี้  *number1*

จริงๆแล้วที่เป็น 10 เนี่ย เพราะ โซโล หายไปจากในภาพครับ *haha* และคิดว่า คิดส์ คงไปผ่านศึกโหดที่ไหนมา บาดแผลเต็มตัวเลย สงสัยจะมือขาดไปข้างนึงด้วยมั้ง

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 10:18:28 »
คิดว่า คิดส์ คงไปผ่านศึกโหดที่ไหนมา บาดแผลเต็มตัวเลย สงสัยจะมือขาดไปข้างนึงด้วยมั้ง
เป็นไปได้มั้ยว่า เวลาคิดส์ใช้พลังจากผลปีศาจดูดของเข้ามาแล้วมีพวกมีดพวกดาบเข้ามาด้วยเลยกลายเป็นดูดมาแทงตัวเองอ่า  *hoho* *hoho*

marangone

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 10:24:42 »
คิดว่า คิดส์ คงไปผ่านศึกโหดที่ไหนมา บาดแผลเต็มตัวเลย สงสัยจะมือขาดไปข้างนึงด้วยมั้ง
เป็นไปได้มั้ยว่า เวลาคิดส์ใช้พลังจากผลปีศาจดูดของเข้ามาแล้วมีพวกมีดพวกดาบเข้ามาด้วยเลยกลายเป็นดูดมาแทงตัวเองอ่า  *hoho* *hoho*

เป็นความคิดที่บรรเจิดมากครับ 555 (อาจจะเป็นไปได้ก็ได้ใครจะไปรู้) แต่ถ้าเอาจริงๆคงเป็นไปได้ยากครับ แต่ถ้าอ.โอดะเค้าเขียนแบบนั้นจริงๆนี่ คงฮาแตกอ่ะครับ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 10:27:10 »
อาจจะเป็นเพราะตอนที่หลบหนีออกจากเกาะชาบอนดี้ ต้องปะทะกับ อาคาอินุ แล้วโดนลำแสงยิงที่แขนล่ะมั้ง -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

marangone

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 23 ก.ย. 2011 เวลา 10:29:38 »
อาจจะเป็นเพราะตอนที่หลบหนีออกจากเกาะชาบอนดี้ ต้องปะทะกับ อาคาอินุ แล้วโดนลำแสงยิงที่แขนล่ะมั้ง -*-

ไม่นะครับ เพราะตอนสงคราม ในช่วงที่ สแควโด้แทงหนวดขาว ก็มีการตัดฉากมาถึง 11 โนว่า ให้แสดงความคิดเห็น ตอนนั้น ก็ไม่เห็นว่าคิดส์ มันจะมีแผลตรงไหนอ่ะครับ

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 09:46:58 »
.....คิดหนักแฮะ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 11:04:34 »
บาซิล โฮคินส์ ไปดัดผมมาด้วยแหละ เป็นลอนเชียว *hoho*

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 13:48:02 »
ลอว์ หน้าโหดขึ้นเยอะเลย