Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (2/21) > >>

กาโต้:

--- อ้างจาก: ลูฟี่น้ำ ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:06:22 ---แต่อาจจะมีอะรไเกี่ยวข้องกันบ้างนะ ดูจากสีผม

มินาโตะ - เหลือง
คุชินะ - แดง

นารุโตะ - ส้ม
เพน - มันก็เหลืองๆ ส้มๆนะ

--- End quote ---

ถ้าคิดดูดีๆแล้วนะ
มินาโตะ - เหลือง
คุชินะ - แดง

นารุโตะ - ส้ม

แต่เพนนี่ มันมี 2 คนนะ
นางาโตะ เหลือง เหมือนพ่อโตะ
ยาฮิโกะ แดง เหมือน แม่โตะ หน้าก็เหมือนโตะโคตรๆ แต่เท่กว่า

เผลอๆ สุดท้าย โตะ ยาฮิโกะ นางาโตะ ต้องมีอะไรเกี่ยวข้องกันบ้างแน่นอน

robinhood:

ตอนมาดาระมันไปเอาร่างนางาโตะ มันบอกว่า ผมสีแดงแล้วกลายเป็นขาวนี่เป็นขีดจำกัดของคนในตระกูลอุซิมากิ

เซนโด:

--- อ้างจาก: robinhood ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:55:06 ---ตอนมาดาระมันไปเอาร่างนางาโตะ มันบอกว่า ผมสีแดงแล้วกลายเป็นขาวนี่เป็นขีดจำกัดของคนในตระกูลอุซิมากิ

แต่คนที่ผมแดง มันคือยาฮิโกะนี่ ไม่ใช่นางาโตะ เอะหรือยังไง

red devil:

ไม่จ้องเถียงกัน

แซงคูสดิ ผมแดงแน่ๆ ญาติโตะมั้ง  *haha*

ป๊อกกี้:

--- อ้างจาก: red devil ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:59:50 ---ไม่จ้องเถียงกัน

แซงคูสดิ ผมแดงแน่ๆ ญาติโตะมั้ง  *haha*

*shock* จริงด้วย

หน้า: << < (2/21) > >>

Go to full version