Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (21/21)

Zigmund:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 23:51:17 ---คนตระกูลอุสึมากิน่ะ  เวลาตายผมสีแดง จะกลายเป็นสีขาว  โอเคนะ

แต่นางาโตะกับนารูโตะน่ะ  คงไม่ได้เป็นญาติกัน  แต่เป็นแค่คนที่มาจากตระกูลเดียวกันเท่านั้นเอง

แต่ไอโตะมันได้ยีนพ่อมันมา  ผมมันเลยสีเหลือง

ปล.จริงๆซึนาเดะ ก็มีสายเลือดอุสึมากินะ  เพราะย่าแก  อุสึมากิ มิโตะ  (ซึนาเดะมีสองสายเลือดเลย ทั้งเซ็นจู ทั้งอุสึมากิ)

--- End quote ---

ฉบับรวมเล่มที่ผมอ่านเขียนไม่เหมือนกันอะ ผมว่าประโยคข้างบนมันผิดนะ นางาโตะผมมันเริ่มซีดตอนที่ใช้คาถาชุบชีวิตครับ ตอนนั้นมันก็ยังพูดได้อยู่เลย ยังไม่ถึงกับตาย ตามที่ผมอ่านผมมันเปลี่ยนเป็นสีขาวเพราะนางาโตะมีพลังมากเกินไป จนผมสีแดงที่เป็นเอกลักษณ์ของตระกูลอุสึมากิเปลี่ยนเป็นสีขาวครับ

เหมือนกับเราใช้พลังมากเกินขีดจำกัด จนร่างกายเกิดการเปลี่ยนแปลง อะไรทำนองนี้

อูมามิ เซนจู่:

เป็น กิ๊ก นารูโตะ เมื่อชาตืที่แล้ว *haha*

[email protected]:

นารูโตะ  นางาโตะ  คาริน  มาจาก ตระกูล อุซึมากิ คัฟ เพราะ คน ที่ มา จาก ตระ กูล อุซึมาจิ จะ มี ผม สี แดง ทุกๆ คน รวม ไป ถึง เมีย โฮคางะ รุ่น แรก ด้วย

หน้า: << < (21/21)

Go to full version