Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (15/21) > >>

banksoi5:

เพน ไม่มีตัวตนครับ เป็นแค่ชื่อเรียกที่นางาโตะใช้เรียกแทนตัวเองอ่ะครับ
นางาโตะ หรือ เพน เป็นตัวละคร ที่อยู่ในเรื่องนารูโตะ นินจาจอมคาถาครับผม ชัดดีมั้ยครับ *dontknow*
 *haha* *haha* *haha*

kampagank:

--- อ้างจาก: bigkung ที่ อา. 25 ธ.ค. 2011 เวลา 16:59:42 ---โทบิครับ มันบอกว่า เป็นคนเอาสังสาระไปให้ แล้วมันก็บอกอีกว่า นางาโตะอ่ะ เป็นเซียน6วิถีคนที่3(ตอนที่มันสู้กับโคนัน) ผมเดาว่าเซียนคนที่2คือ มาดาระ

มาดาระมันบอกว่า เบิกเนตรได้ก่อนได้ไม่นาน โทบิมันก็อาจจะเอาไปให้นางาโตะก็ได้ เพราะมาดาระก็รู้จักนางาโตะ ที่มันเลือก นางาโตะผมว่าเพราะมันเป็นคนในตระกูล
อุซึมากิ แต่ มันเอาไปให้ยังไงแบบไหน นี่ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน  *disappoint*

--- End quote ---

ทำไมต้องเอาไปให้เด็กนางาโตะ ที่อยู่ในช่วงของสงคราม
 นางาโตะอาจไม่รอดถ้าไม่เจอจิไรยะ

มาดาระ ไม่คิดเหรอว่ามีสงครามอยุ่

semon7:

บางคนก็คิดจะว่าไปเรื่อยอะเนอะ เขาก็ถามแค่ว่าเพนเป็นอะไรกับนารูโตะ    เพนก็คือนางาโตะนั่นแหละ  จะแยกนู้นแยกนี่ไรนักหนา ไอโทบิมันก็บอกอยู่ ว่านางาโตะเป็นคนสายเลือดอุซึมากิ

[email protected]:

--- อ้างจาก: icekungza9 ที่ อา. 25 ธ.ค. 2011 เวลา 06:19:24 ---เห้อบางคนมั่วใหญ่ เพน หรือ ยาฮิโกะ ไม่ได้เกี่ยวข้องกับ นารูโตะเลยซักนิด แค่สีผมนายเอามาตัดสินแล้วเหรอ - -
 คนที่เกี่ยวข้องอ่ะ นางาโตะมากกว่า แม่นางาโตะ เป็นคนตระกูลอุสึมากิ จบ ! แล้วคนที่บอกว่ามาดาระไปเอาร่าง
อ่านถึงตอนไหนแล้วครับ โทบิไม่ใช่มาดาระ แล้วก็ไม่ใช่ อิซึนะ แล้วก็ไม่ใช่ชิซุย เพราะโทบิมันบุกโคโนฮะตั้งแต่ อิทาจิยังอุ้มซาสึเกะอยู่เลย ส่วนถ้าเป็นอิซึนะ ก็แก่โคตรๆ ขนาด รุ่น 3 ยังโึึคตรแก่ อิซึนะนี่ยุครุ่น 1 เลยนะ ?
 ส่วนตัวผมคิดว่า โทบิคือ เซ็ทซึตัวพ่อ โคลนนิ่งของมาดาระ หรือ โคลนนิ่ง รุ่นที่ 1 นี่แหละ

--- End quote ---
ว่าแต่รู้ได้ไงว่า แม่ นางาโตะ อยู่ตระกูล อุซึมากิ ในมังงะ ยังไม่เห็นบอกเลย  *้ัdoubt*
ถ้า มันบอกแล้วช่วยเอาตอน ขึ้นด้วยก็ดีนะ  *worm*

gspy:

มังงะ ไม่ได้บอกว่าแม่นางาโตะเปง คนของอุซึมากิอ่ะ บอกแต่ว่าผมแดงกลายเปนผมขาวตอนตายเปนขีดจำกัดสายเลือดของคนตะกุลอุซมากิง่ะ บอกตอนที่โทบิไปเอาลูกกะตาจากนางาโตะไง *attack* *attack*

หน้า: << < (15/21) > >>

Go to full version