หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง  (อ่าน 25978 ครั้ง)

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 20:43:09 »
ผบ. เซียน สูงสุด *haha*

9ต้องเจอ ภริยา ผบ.เซียนสูงสุด *attack*

คิดไว้แล้วต้องมีคนเล่น แต่ไม่นึกว่าจะเป็นป๋า 555 *haha*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง