หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่ามครมั้งที่หากไม่มีพวกเค้า ลูฟี่และกลุ่มหมวกฟางคงมาไม่ถึง ณ จุดนี้  (อ่าน 16839 ครั้ง)

pottms

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • โลกจะดีขึ้นถ้า "มนุยษ์" รู้จัก "โทษตัวเอง"
เท่าที่ผมคิดออก ก่อมี

Mr.2
คุมะ
เรลี่
แซงคลู

ผมว่าเยอะอ่ะ แต่ึกได้แต่ภาพ จำชื่อไม่ได้  *disappoint*
ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
แชงคูส คนเดียวเลยคับ

ไม่มีแชงคูส ลูฟี่ก็คงไม่มีแรงบัลดาลใจขนาดนั้น
แล้วจะทำไม

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ท่าไม่มีแช๊ง ลูฟฟี่คงจะเป็นอาหารเจ้าทะเลไปแว้ว *dead*

Nabonginw

• *
ผมว่าเจ้าจระเข้ก็มีส่วนนะครับ

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
มีเยอะแยะ (นึกไม่ออก)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

pottms

• *
  • โลกจะดีขึ้นถ้า "มนุยษ์" รู้จัก "โทษตัวเอง"
ที่อยู่ในใจผมนี้ ต้อง Mr.2 เลย
ท่าไม่มี Mr.2 ลูฟี่คงติดอยู่ในคุกไปแล้ว
ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ผมว่าทุกคนแหละมีส่วนช่วย เพื่อนก็เป็นส่วนเติมเต็ม ศัตรูก็ทำให้แข็งแกร่งขึ้น แต่คนที่สำคัญที่สุดคงเป็นดราก้อนกับเมีย ไม่งั้นคงไม่มีลูฟี่
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

krizalids

• *
ผมว่าทุกคนแหละมีส่วนช่วย เพื่อนก็เป็นส่วนเติมเต็ม ศัตรูก็ทำให้แข็งแกร่งขึ้น แต่คนที่สำคัญที่สุดคงเป็นดราก้อนกับเมีย ไม่งั้นคงไม่มีลูฟี่
*haha* กราฟกับเมียด้วยครับ
หาเรื่องหรา

25nov

• *

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
โบอา อิวานคอฟ และเหล่าบอสตัวเป้ง *bath2*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

011nb

• *
จินเบด้วยครับ ซึ้งมากตอนที่ จินเบ เอาตัวเข้าบัง ลูฟี่ จากการโจมตีของ อาคาอินุ(เหมือนแชงค์ที่ช่วยลูฟี่จนแขนขาดเลย) *number1* *number1*

ข้าคือ god

011nb

• *
ใครก็ได้ช่วยบอกผมที่ว่า  มนุษย์เงือก / จูนิน  มันมาได้ยังไง(ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน)

ข้าคือ god

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ใครก็ได้ช่วยบอกผมที่ว่า  มนุษย์เงือก / จูนิน  มันมาได้ยังไง(ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน)

น่าจะมาแทนยศมั้งครับ แต่ดูแล้วมนุษย์เงือกนี่โหดนะ แค่ชิราโฮชิกับจินเบก็กินขาดแล้ว ของผมแค่ cp9 ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

จอมอสูร

• *
ผมว่าทุกคนที่อยู่รอบตัวลูฟี่รวมทั้ง DNA ในตัว ทำให้ลูฟี่มาไกลขนาดนี้  *nude*

takky

• *