Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง

หน้า: << < (7/7)

krizalids:

เตรียมคาเงะรุ่นต่อไปไว้ได้เลย  *haha* *haha* *haha*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

มันเบื่อที่จะเล่นกับพวกคาเงะ  มันบอกจะมาเอาเก้าหาง

มันก็เลยมา  ปล่อยคาเงะ ไว้ทั้งแบบนั้นมากกว่านะ

uchiha_itachi:

ผมก็คิดเหมือนกับท่านหนึ่ง นารูโตะ จะมีเนตรสังสาระ แบบเซียนหกวิถี ซึ่งน่าจะได้จากซาซึเกะ และมีพลังสัตว์หางที่แต่ละหางมอบไว้ให้ กลายเป็นซูเปอร์ไซย่าร่าง 3 ตอนนี้อยู่ร่าง 2 นอกเรื่องหน่อย เพราะผมเคยตั้งกระทู้เกี่ยวกับการ์ตูนนารูโตะมีวิชาท่าทางคล้ายกับตัวละครของดราก้อนบอลครับ

KiraKylinTy:

แต่อยากรู้แค้ว่าสาเหตุอะไรที่ ซาซึเกะจะมอบเนตรให้ นารูโตะ *haha*

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 07:10:12 ---แต่อยากรู้แค้ว่าสาเหตุอะไรที่ ซาซึเกะจะมอบเนตรให้ นารูโตะ *haha*

--- End quote ---

เพราะงอล มาดาระ มั้งครับ   *haha* *haha*

หน้า: << < (7/7)

Go to full version