Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง

หน้า: (1/7) > >>

มองดากดำ:

สังเกตุจากตอนสุดท้ายที่เห็น 5 คาเงะ คือโดนมาดาระ 5 รางรุม 1 คนคงเสร็จสิ้นภาระกิจทางนู้นแล้ว  เลยมาทางนี้แน่ๆ  *damage*

KiraKylinTy:

5คาเงะ เละไปแล้วแน่นอน ระหว่างคุยกับ โทบิว่า มันเป็นใคร 5คาเงะคงโดนตรั้บๆ นอนเรียงแถว สลบไปหมดแล้วหละ *haha*
ส่วนทางซาซึเกะจะเป็นไงบ้างน๊าาา แต่ก็ดีตัดผ่านมาที่มาดาระมาหา โอบิโตะเลย แล้วมาดาระรู้จักโอบิโตะแปลว่า คนที่ช้วยชีวิตมันเอาไว้คือ มาดาระ!!

TheEterNalEgo:

ถ้า เกะ มา ช่วยย นะ  จะ เป็น คู่หู ฟู ฮกก แน่ๆ เบยย  *great*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:12:42 ---ถ้า เกะ มา ช่วยย นะ  จะ เป็น คู่หู ฟู ฮกก แน่ๆ เบยย  *great*

--- End quote ---
แล้วจะทำยังไงให้ซาซึเกะมาช้วยนารูโตะหละครับบก่อนหน้านี้มันจะฆ่ากันเอาเป็นเอาตาย *haha* ตอนนี้มันเห็นพวกนารูโตะแย่มันคงจะหัวเราะ ร่ามากกว่าซะอีก
หวังว่า อิทาจิจะทำให้เกะมันเปลี่ยนไปได้บ้างนะ *shock*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:14:28 ---
--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:12:42 ---ถ้า เกะ มา ช่วยย นะ  จะ เป็น คู่หู ฟู ฮกก แน่ๆ เบยย  *great*

แล้วจะทำยังไงให้ซาซึเกะมาช้วยนารูโตะหละครับบก่อนหน้านี้มันจะฆ่ากันเอาเป็นเอาตาย *haha* ตอนนี้มันเห็นพวกนารูโตะแย่มันคงจะหัวเราะ ร่ามากกว่าซะอีก
หวังว่า อิทาจิจะทำให้เกะมันเปลี่ยนไปได้บ้างนะ *shock*

แต่ ตัว ละคร ซาสึเกะ เปน ตัว ตัวละครแนว เบจิต้า ถึง มัน จะ ไม่ สนใจพระ เอก แต่มันคงรำำคาน มาดาระ นะ ล่ะะ  *hoho*   ตอน ที่ จูโกะ บอก ว่ามาดาระยัง อยุ่ ซาสึเกะ ก้อ เหมือนจะตกใจ แล้วบอกว่า เหรอเจ้านั่นยังมีชีวิตอยุ่สินะ  *great*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version