Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(ทำโพลสำรวจดีกว่า)พวกคุณคิดกันอย่างไร? กับการที่ โทบิ เป็น โอบิโตะ ในตอน599

หน้า: << < (4/6) > >>

KiraKylinTy:

ตอบ 1  *้ัิalone*

O:

ตอบ 1

TeyTey:

เลือก อันแรก  *number1*

chainoi:

sattkon ช่วยเพิ่มเติมอีก choice  ได้ปะครับว่า คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะ เพราะคนที่คิดว่าไม่ใช่ก็มีอยู่แยะนะครับ จะได้มาโหวตกันได้
ชายน้อยว่าไม่ใช่โอบิโตะครับ เป็นแค่ร่างกายภายนอก

H_A_Y:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 08:02:55 ---sattkon ช่วยเพิ่มเติมอีก choice  ได้ปะครับว่า คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะ เพราะคนที่คิดว่าไม่ใช่ก็มีอยู่แยะนะครับ จะได้มาโหวตกันได้
ชายน้อยว่าไม่ใช่โอบิโตะครับ เป็นแค่ร่างกายภายนอก

--- End quote ---

เหมือนกันเพราะจากหลายๆคำพูดที่มันบอกว่าไม่ต้องการเป็นใครทั้งนั้น อยู่ๆก็อยากเป็นมาดาระ คราวนี้พอเป็นร่างโอบิโตะก็ต้องตามบทบาทไปว่าเป็นโอบิโตะละมั๊ง

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version