Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(ทำโพลสำรวจดีกว่า)พวกคุณคิดกันอย่างไร? กับการที่ โทบิ เป็น โอบิโตะ ในตอน599

หน้า: << < (5/6) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 08:02:55 ---sattkon ช่วยเพิ่มเติมอีก choice  ได้ปะครับว่า คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะ เพราะคนที่คิดว่าไม่ใช่ก็มีอยู่แยะนะครับ จะได้มาโหวตกันได้
ชายน้อยว่าไม่ใช่โอบิโตะครับ เป็นแค่ร่างกายภายนอก

--- End quote ---

แค่นี้ยังเอาเปรียบ choice โอบิโตะ ไม่พออีกเหรอครับ ผมไม่อยากทับถมฝ่ายนู้นไปมากกว่านี้แล้ว เดี่ยวมันกลายเกลียดกันไปซะนิ *disappoint* *disappoint*  *disappoint*

ghost7574:

ผมสงสัยว่า โอบิโตะ เป็นลูกใครกันแน่

temsamui:

ข้อ 1

Jonizuka:

1. รู้สึกสงสารอาจาร์ยครับเพราะ กระแสตอบรับไม่ค่อยดีเท่าไหร่
2. รู้สึกกังวลครับ กลัว่าเพราะกระแสตอบรับที่ไม่ค่อยดีจะทำให้อาจาร์ยสับสน และถ้าเกิดกดดันมาก ๆ จนถึงขั้นเปลี่ยนแปลง พ๊อตเรื่องที่วางไว้เป็นปี ๆ จะทำไง
ต้องมานั่งลุ้นอีกว่ามันจะดีหรือไม่ดี
3. รู้สึกสงสัยในข้อสงสัยที่เคยคิดไว้ตอนที่คิดว่ามันเป็นโอบิโตะ คือตอนนั้นมองจากรูปพันสันฐาน และตาที่เห็นแค่ข้างเดียวจากหน้ากากอันแรกที่ใส่ ถึงจะมองว่าบางเรื่องก้อมสเหตุสมผลแต่ก้อยังมีบางเรื่องที่ไม่เข้าใจอยู่

kyubi:

ตอบ ถึงจะเป็นหน้า โอบิโตะก็ยังไม่สนิทใจ ของให้มันเคลียร์ๆหน่อยละกัน เอาแบบหมดเปลือก จะได้ว่ากันไม่ได้ จะเป็นใครก็ช่าง  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version