Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (5/10) > >>

kyo:

--- อ้างจาก: bennefits ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:06:56 ---มันชั่งยิ่งไหญ่จิง ๆ แค่บอกว่าตัวละครลับเป็นไครได้

ตั้งกระทู้ซะยกใหญ่เลย

--- End quote ---
ไม่ได้คิดแบบนั้นครับ แต่ก็ยอมรับว่าเมื่อเช้าเปิดมาอ่าน ดีใจสุดๆ เพราะไรนะหรอก็มันเหมือนคนโดนสบประมาท สามารถทำได้ประมาณนั้นคล้ายถูกหวย อาจจะทำให้คนทายผิดรำคาญแต่ เข้าใจนิดครับเด๋ว 4-5วันผ่านไปก็เข้าภาวะปกติเองแหละ

iTheStore:

--- อ้างจาก: kyo ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 14:13:19 ---
--- อ้างจาก: bennefits ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:06:56 ---มันชั่งยิ่งไหญ่จิง ๆ แค่บอกว่าตัวละครลับเป็นไครได้

ตั้งกระทู้ซะยกใหญ่เลย

ไม่ได้คิดแบบนั้นครับ แต่ก็ยอมรับว่าเมื่อเช้าเปิดมาอ่าน ดีใจสุดๆ เพราะไรนะหรอก็มันเหมือนคนโดนสบประมาท สามารถทำได้ประมาณนั้นคล้ายถูกหวย อาจจะทำให้คนทายผิดรำคาญแต่ เข้าใจนิดครับเด๋ว 4-5วันผ่านไปก็เข้าภาวะปกติเองแหละ

คนทายผิดรำคาญเราแน่นอน แต่ไม่ใช่ทุกคน คนที่เป็นลูกผู้ชายพอ(ไม่ใช่อีแอบ) เค้าก็ยอมรับว่าเค้าเดาผิดและเค้าก็ไม่ได้หมั่นไส้ ไม่ได้แขวะพวกเราที่คิดว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ หรอก..ตอนนี้มีแค่ไม่กี่คนเท่านั้นที่ยังไม่ยอมรับ และ ก็มีอยู่ไม่กี่คนที่ยอมรับว่าเดาผิดแต่ยังหมั่นไส้และตามแขวะคนที่คิดว่า โทบิ เป็น โอบิโตะ เพราะเขามีทิฐิสูงต่อพวกเราที่เชียร์ให้เป็น โอบิโตะ

Zigmund:

แต่ผมสงสัยอย่างนึง ถ้าอาจารย์เขาเฉลยแล้ว ก็น่าจะมีบทสัมภาษณ์ออกมาให้เห็นบ้าง อย่างเช่น อะไรบันดาลใจให้โทบิเป็นตัวละครนี้

แต่นี่เงียบไปเลย หรือว่ามีบทสัมภาษณ์แล้วแต่ผมไม่รู้เรื่องหว่า  *dead* *dead*

chainoi:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:26:10 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:06:03 ---อ่านๆดูแล้ว  เขาก็ยังไม่ได้  "ด่า"   นี่หน่า    ก็แย้งไปตามประสา 

..ถึงกับต้องขุดมาประจานด้วยเหรอ  แฟนอีโตะหินทับ  นี่ชักจะยังไงๆ  เหอะๆ

ผมก็ไม่ได้บอกว่าด่านี่ครับ ผมบอกว่าเค้าดูถูก

จริงๆๆครับ ไอดี nagato-yuki  มันออกตัวแรงมากนะกระทู้นั่น ถึงไม่ได้ด่าด้วยคำหยาบคายแต่มันก็ไม่ควรดูถูกกัน ชายน้อยก็เป็นอีกคนที่คิดว่าไม่ใช่ โอบิโตะ แต่ก็ยัง เม้นท์แย้งไปเลยเพราะเห็นว่ามันไปดูถูกคนอื่นเค้า ลองอ่านดูครับตั้งแต่แรกมันเข้ามามันก็ดูถูกแบบไม่มีสาเหตุเลย

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 15:00:55 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:26:10 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:06:03 ---อ่านๆดูแล้ว  เขาก็ยังไม่ได้  "ด่า"   นี่หน่า    ก็แย้งไปตามประสา 

..ถึงกับต้องขุดมาประจานด้วยเหรอ  แฟนอีโตะหินทับ  นี่ชักจะยังไงๆ  เหอะๆ

ผมก็ไม่ได้บอกว่าด่านี่ครับ ผมบอกว่าเค้าดูถูก

จริงๆๆครับ ไอดี nagato-yuki  มันออกตัวแรงมากนะกระทู้นั่น ถึงไม่ได้ด่าด้วยคำหยาบคายแต่มันก็ไม่ควรดูถูกกัน ชายน้อยก็เป็นอีกคนที่คิดว่าไม่ใช่ โอบิโตะ แต่ก็ยัง เม้นท์แย้งไปเลยเพราะเห็นว่ามันไปดูถูกคนอื่นเค้า ลองอ่านดูครับตั้งแต่แรกมันเข้ามามันก็ดูถูกแบบไม่มีสาเหตุเลย

เข้าใจแล้วครับ  ต้องขออภัย  iTheStore  อีกทีนะครับ ที่ผมจะพาดราม่า

ตัวผมไม่ได้ ทิฐิ กับ โตะหินทับ  *haha*  หรอกนะครับ   อารมณ์เซ็ง มันต้องมีอยู่แล้ว ปกติ  ก็เหมือนกับคนทายถูก ที่ดีใจกันเป็นแถบนั่นแหละ

..อย่างผมถ้าหมั่นไส้จริงๆจังๆ  ผมไม่แขวะหรอกครับ นิสัยตุ๊ด    ผมจะมาด่ามันตรงๆ     เคลียร์ปะครับ?

...ไม่รู้ว่าคุณหมายถึงผมรึเปล่านะ   ถ้าหมายถึงผม  ที่ว่าไปแขวะเด็กโตะว่าอย่างนั้น อย่างนี้ ทำให้เด็กโตะผูกใจเจ็บ   ช่วยไปลากหลักฐานมาให้ดูด้วยครับ

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version