Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (4/10) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อ๋อ  ผมไม่เคยว่าหรอก  มีแต่แย้ง ไม่เชื่อไปตามดูกระทู้เก่าๆได้เลย  ไม่ใช่เกรียน  ต้องมานั่งว่าอะไรกันมากมาย

ส่วนคุณ iTheStore  คนนั้น ไม่ใช่ผมหรอก   แต่ผมคิดมากไปมั้ง  เห็นคนนั้นยังไม่ใช่เกรียนอะไรเท่าไหร่  เอาชื่อมาเหมือนเอามาประจาน ไม่ค่อยชอบ    ถ้าทำให้คุณขัดใจ อะไรก็โทดทีนะ  ไม่ทะเลาะกัน

ปล. อาย อะไร เปล๊า  ทายผิดก็ผิดสิ  ประเด็นที่ผมพูดอยู่ในนี้ผมก็ไม่ได้โจมตีหรือแขวะ  แฟนโตะหินทับนี่นา  ผมพูดเรื่องอะไรอยู่?  ไหง คุณ nakin พูดงั้นล่ะครับ  *disappoint*

nakin:

ก้อไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากให้พวกที่พากันค้านมากๆจนไม่ฟังความเห็นคนอื่นเรื่องโทบิเป็นโอบิโตะน่ะ ออกมาขอโทษคนอื่นเขาแค่นั้นแหละ
มันไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรแค่ขอโทษกัน จะได้เข้ามาบอร์ดแสดงความเห็นได้โดยไม่เก้อเขินและโดนคนโจมตีอ่ะ ดีกว่าที่จะหลบๆซ่อนๆสมัครไอดีใหม่ไปเรื่อย เพราะไม่กล้าสู้หน้า

benzvip1:

ผมละคน หนึ่งคิดว่าเป็นโอบิโตะ ตั้งแต่มันย้อนอดีต คาคาชิ กับ โอบิโตะแล้ว

ผมนี้มันฉลาดจิงๆ

Jaychou:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 12:25:21 ---ก้อไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากให้พวกที่พากันค้านมากๆจนไม่ฟังความเห็นคนอื่นเรื่องโทบิเป็นโอบิโตะน่ะ ออกมาขอโทษคนอื่นเขาแค่นั้นแหละ
มันไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรแค่ขอโทษกัน จะได้เข้ามาบอร์ดแสดงความเห็นได้โดยไม่เก้อเขินและโดนคนโจมตีอ่ะ ดีกว่าที่จะหลบๆซ่อนๆสมัครไอดีใหม่ไปเรื่อย เพราะไม่กล้าสู้หน้า

--- End quote ---

ผมว่าทุกคนเขาก็คงมีความเห็นส่วนตัวกันหมดแหละ ต่างคนต่างความคิดเน้อ เอาน่าใจเย็นๆกันนะครับ อย่าทะเลาะกันเลย เรามาช่วยกันเดา,วิเคราะห์เหตุผลดีกว่า *dead*

bennefits:

มันชั่งยิ่งไหญ่จิง ๆ แค่บอกว่าตัวละครลับเป็นไครได้

ตั้งกระทู้ซะยกใหญ่เลย

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version