หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆเคยดูหรือรู้จักชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ไหมครับ  (อ่าน 8470 ครั้ง)

comkris

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เพื่อนๆเคยดูหรือรู้จักชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ไหมครับ
ragnarok
ragnarok
นี่เเล่ะครับถ้าเพื่อนๆคนไหนเคยดูหรือรู้จักชื่อเรื่องช่วยบอกหน่อยครับ

keyone

• บุคคลทั่วไป
คงมีคนเคยดูหรอกนะ
ชื่อเรื่อง Dra-Nar-One-Bleach ใช่ป่ะ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
3 เสือ เขมือบแหลก 555+

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

TSMOO

• บุคคลทั่วไป
เรื่องนี้ดังมากเลยล่ะ ดังจนคนไม่รู้จักเลย *great* แต่ทำไมไม่มีสึนะล่ะ  *rip* มีบลีช แล้วเคโรโระล่ะ หายไปไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  *disappoint*
sama1387@

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
กอน กะ คิรัว (ฮันเตอร์เอ็กซ์ฮันเตอร์)เค้าล่ะ  *disappoint* *rip*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ