หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ท่านคิดว่า นารูโตะ ตอนที่599 จะเป็นตอนที่เปิดเผยโฉมหน้าที่แท้จริงของ โทบิ ใช่ หรือ ไม่

ใช่
10 (41.7%)
ไม่
14 (58.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 20

ปิดการโหวต: ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:21:54

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9(แก้ไขคำถาม ด่วน!!)  (อ่าน 23432 ครั้ง)

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
Re: เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 10:40:58 »
ตอบ                       

ใช่

ครับบบบบบบบ      *haha*  *haha*
็HeyYoo

l2agel

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 12:46:38 »
ไม่อะ = =

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 13:19:06 »
ผมหาคำถามที่ถามว่า โทบิเป้นอุจิฮะมั้ยไม่เจอ เผื่อเปิดเผยตัวตนแล้วอาจจะได้คะแนนกะเค้าบ้าง *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:27:23 »
มีแต่คนตอบ ไม่ แล้วใครมาโหวต ใช่ จากไหนเยอะแยะฟระ *disappoint*
ก้ ท่านเป็นคนบอกเองนิครับ ตอบไม่ แต่โหวต ใช่ก้ได้เลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:19:36 »
มีแต่คนตอบ ไม่ แล้วใครมาโหวต ใช่ จากไหนเยอะแยะฟระ *disappoint*
ก้ ท่านเป็นคนบอกเองนิครับ ตอบไม่ แต่โหวต ใช่ก้ได้เลย

*haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:33:05 »
โพสไม่ แต่โหวตใช่ ผมว่าเข้าข่าย ฏซฯ๖๊ฯ แล้วนะครับเนี่ย

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:34:46 »
โพสไม่ แต่โหวตใช่ ผมว่าเข้าข่าย ฏซฯ๖๊ฯ แล้วนะครับเนี่ย
ทำไปก้ ไม่มีใครรู้นิครับ หรือมันมีวิธี อืมมมมมมมมมมมมมม

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:37:10 »
มันกะแบบว่า ตอบไม่ถูก โหวตถูกก็ยังดี

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

kanandjung

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:38:13 »
ตอบ ใช่
เพราะมันเป็นเสต็ป *hoho*

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:38:51 »
มันกะแบบว่า ตอบไม่ถูก โหวตถูกก็ยังดี

โหวตนิเป็น คะแนนโน้มน้าวจิตใจในการตอบเฉยๆครับ

คำตอบวัดกันที่ comment  *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
ไม่ใช่ เปิดตอน 599 นี่แหละคับ *haha*

เอ่อ มาแล้วไง ความผิดพลาดของผม It's too late apologize   *glad* *glad* *glad*

ปล.ทุกท่านครับ เนื่องจากเกิดความผิดพลาดของผมในคำถาม เปลี่ยนจากตอนที่ 600 เป็น 599 นะครับทุกคน  *glad* *glad*

เนื่องจาก ไดเมียวอย่างกระผมตาถั่วเซ่อซ่าเอง  *dead* ท่านไหนที่ไม่พอใจในคำตอบ กรุณามาแก้ไขคำตอบก่อนเวลาหมดด้วยนะครับ

เป็นเพราะความสับเพร่าของผมอีกแล้ว ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับบ

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ซะงั้น *disappoint*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
เกือบตกขอบกระทู้แล้ว   ช่วย ดัน ๆ  (ฮิดัน)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ตอบ ใช่ *dontknow* *dontknow* *dontknow*

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ตอบ ไม่

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ