หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ใครเป็น 7เทพโจรสลัดคนต่อไป เพราะอะไรถึงอยากให้คนนั้นเป็น ขอสัก3อันดับคับ.  (อ่าน 24975 ครั้ง)

ayyabss

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เจ็ดเทพโจรสลัดใช่มะ ก็ต้องเป็นพวกโจรสลัดค่าหัวสูงสูงมาก่อน งั้นก็เป็น ทราฟาก้า ลอว์ เป็นไง อีกคนก็น่าจะเป็นมัลโก้ สุดท้ายก็คงจะเป็น ซันจิ.................มั้ง *dontknow*

panndora

• บุคคลทั่วไป
บากี้ได้เป็นแน่นอนครับ จดหมายจากรัฐบาลก็ส่งมาแล้ว ดูจากMr.3อ่านก็รู้แล้วครับ ค่าหัวผมว่าไม่เท่าเดิมก็ไม่น่าจะไม่เกิน100ล้าน เพราะกลัวว่าจะเป็นอันตรายในอนาคตเลยชวนมาเป็น7เทพก่อนที่จะก่อความยุ่งยากไปมากกว่านี้ ค่าหัวเลยน้อยเหมือนกับ ครอคโคไดล์ และโบอา แฮนค๊อก ไงล่ะครับ *attack*
อ๋อ....แบบนี้นี่เอง ขอบคุณมากจ้า สงสัยเราพลาดไม่ได้อ่านแน่เลยเลยจำไม่ได้ มันอยู่ตอนไหนอ่าจ้ะ จะได้ย้อนกลับไปดู  *้ัิinlove* *้ัิinlove*
อย่าไปเชื่อมัน ที่ mr.3 อ่านเป็นหนังสือพิมพ์ ไม่ใช่ จดหมายซะหน่อย

หนังสือการ์ตูน one piece เล่มที่60 ตอนที่593"NEWS" หน้าที่185 ภาพที่5-6
บากี้ พูด...แต่กำลังมุ่งมาหาฉัน
Mr.3 พูด...เฮ้! บากี้"ค้างคาวส่งสาร"จากรัฐบาลจ่าหน้าถึงนายแน่ะ
ค้างคาว พูด...กี้!!!
บากี้ พูด...ชะเฮ้ย!? ทำไมถึงรู้ว่าตูอยู่ที่นี่
Mr.3 พูด...แถมใจความไม่น่าเชื่อจริง ๆ อีกด้วย
บากี้ พูด...อย่าอ่านก่อนสิฟะ!!!
ปล.ผมเอามาจากสินค้าลิขสิทธิ์ถูกต้อง ผมมีเล่ม1-60 แต่ผมเริ่มอ่านมาแค่2ปี อ่านไป3รอบ แต่ก็ยังจำไม่ค่อยได้....
คุณ[email protected] อย่าใช้คำว่า "มัน"กับผม ผมอายุ24แล้ว ผมแค่แสดงความเห็นต่างที่เป็นของผม+หาเพื่อนคุยแลกความคิดเห็นที่ต่างกันเพื่อความสนุกคลายเครียดจากการทำงาน...
ไม่ใช่หัวเกรียนคอยมาเดามั่ว ๆและมาด่าคนตามเวปบอร์ดซักหน่อย *disappoint*

*number1* *number1* *number1* *number1* เปิดอ่านตามที่บอกแล้วจ๊ะ มีความน่าจะเป็นไปได้อย่างที่คุณว่าเลย  *love*
ปล.โดนเรียกว่า"มัน"แย่เลยเนาะ  *shock* *shock*

tong1412

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • แฟนผมคือ Boa Hancock !
บากี้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ 555+  (สาระ)