หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 7 (ปีหน้า 2013เรื่องนี้จะกลับมา)  (อ่าน 21591 ครั้ง)

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
รู้กันรึเปล่าว่า ดราก้อนบอล จะกลับ ในปี 2013 น่าจะเป็นภาคละหว่างรอยต่อ ภาค Z กับ GT *love* *love* *love*
น่าจะใช่ภาค AF นะ ผมเคยอ่านประมาณ 9 ตอนได้มั้ง (ถ้าจำไม่ผิดนะ) โกฮัง เป็นซุปเปอร์ไซย่า 4 ด้วย

ถึง หลังๆ มัน จะ เริ่ม เลอะ เทอะ แต่ ผม ว่า ดราก้อนบอลหนุกสุดล่ะ ที่ ผม ดู มา และเป็นการ์ตูน ที่ ผม ดู จบ ทุก ภาค (จนภาคหลานของปังอ่ะ)  *great*
็HeyYoo

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
สนุกดีตอนที่7 แต่ว่า ไงมันโยงไปถึงดราก้อนบอลได้เนีย *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
พอพูดถึง ซุน โกคู ก็เลย เอะ !! มันโงกุนนีหว่า ก็เลยจัด ดราก้อนบอลซะเลย  *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ป้าเจนจัดหนักรุยย

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ป้าเจนจัดหนักรุยย

อยากเรียก ไรก็เรียกเหอะ ป้าก็ป้า  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
รู้กันรึเปล่าว่า ดราก้อนบอล จะกลับ ในปี 2013 น่าจะเป็นภาคละหว่างรอยต่อ ภาค Z กับ GT *love* *love* *love*
น่าจะใช่ภาค AF นะ ผมเคยอ่านประมาณ 9 ตอนได้มั้ง (ถ้าจำไม่ผิดนะ) โกฮัง เป็นซุปเปอร์ไซย่า 4 ด้วย

ถึง หลังๆ มัน จะ เริ่ม เลอะ เทอะ แต่ ผม ว่า ดราก้อนบอลหนุกสุดล่ะ ที่ ผม ดู มา และเป็นการ์ตูน ที่ ผม ดู จบ ทุก ภาค (จนภาคหลานของปังอ่ะ)  *great*
รู้ สึกว่าจะเป็นภาคเก่าครับ จะมีภาคใหม่มา 2013 หรือปีไหน ไม่รู้ แต่ไม่ได้ ลงท้าย ด้วย Z แต่ ที่แน่ๆ 2013 นี้ เค้าจะเอา ภาค Z ตัวเก่าไปทำใหม่ ครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
comment หายไปเยอะเลยงะ  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ท่านเฮฟ กลับมาแล้ว ตัวละครหลักๆ ของเจ้เจนเองก็ออกมาเกือบหมดแล้ว ตอนนี้ผมเห็นทุกตัวละครละ(ตัวเป็นๆ)

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *haha* *haha* *haha* มีดราก้อนบอลด้วย สนุกมากเลยอ่ะ ขำกลิ้งเลย ทำมาอีกนะคะ

sattkon

• *
*haha* *haha* *haha* มีดราก้อนบอลด้วย สนุกมากเลยอ่ะ ขำกลิ้งเลย ทำมาอีกนะคะ

ไม่รู้ว่าท่านเป็นผู้ใด๋ แต่ขอแนะนำกระทู้ที่เสริม ราศีความให้แก่คุณผู้หญิงหน่อยนะครับ   *้ั์post2*
>>> clickเลยครับ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4247.0

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

ไม่รู้ว่าท่านเป็นผู้ใด๋ แต่ขอแนะนำกระทู้ที่เสริม ราศีความให้แก่คุณผู้หญิงหน่อยนะครับ   *้ั์post2*
>>> clickเลยครับ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4247.0

สมาชิกใหม่ พึ่งเล่น บอร์ดเมื่อวานเอง ว่าแต่กระทู้อะไรอ่ะคะ ปลอดภัยกะโนตบุคป่าวคงไม่ใช่ลิ้งไปหาผีนะเพึ่งเจอเมื่อคืนใน เฟส เมื่อวานแทบช๊อก

sattkon

• *

ไม่รู้ว่าท่านเป็นผู้ใด๋ แต่ขอแนะนำกระทู้ที่เสริม ราศีความสวยให้แก่คุณผู้หญิงหน่อยนะครับ   *้ั์post2*

สมาชิกใหม่ พึ่งเล่น บอร์ดเมื่อวานเอง ว่าแต่กระทู้อะไรอ่ะคะ ปลอดภัยกะโนตบุคป่าวคงไม่ใช่ลิ้งไปหาผีนะเพึ่งเจอเมื่อคืนใน เฟส เมื่อวานแทบช๊อก

ถามคนในบอร์ดก็ได้ครับ เรามันเหมือนพวกหลอกลวงเหรอเนี่ย *disappoint*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

ไม่รู้ว่าท่านเป็นผู้ใด๋ แต่ขอแนะนำกระทู้ที่เสริม ราศีความสวยให้แก่คุณผู้หญิงหน่อยนะครับ   *้ั์post2*

ถามคนในบอร์ดก็ได้ครับ เรามันเหมือนพวกหลอกลวงเหรอเนี่ย *disappoint*
เข้าไปทักครั้งแรก เค้าก้ไม่ไว้ใจ ซะแล้ว น่าฉงฉ้าน ท่าน sattkon จิงๆ เลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *

เข้าไปทักครั้งแรก เค้าก้ไม่ไว้ใจ ซะแล้ว น่าฉงฉ้าน ท่าน sattkon จิงๆ เลย

ความมั่นใจเหลือ 0  *disappoint*  แต่ความทะเยอทะยานยัง 100%  *haha*