หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Tobiakami โดนผนึกแล้ว ขอบคุณ F 4 ครับ ถ้ามีไอดีใหม่มาป่วนอีก จะแจ้งให้ทราบครับ  (อ่าน 21574 ครั้ง)

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
กระทู้เยอะตั้งแต่597ออกมาเนี่ย คำถามเดิม ตามอ่านไม่ทัน 555
 *disappoint* *dead*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
กระทู้เยอะตั้งแต่597ออกมาเนี่ย คำถามเดิม ตามอ่านไม่ทัน 555
*haha*

Cay

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
*haha*

นี่ยังไม่รู้เลยเนี่ย ว่าอาจารย์จะหลอกอะไรอีกรึปล่าว
แค่นี้ก็มึนแย่แล้ว  *haha*

คนที่มีชีวิตอยู่นานชั่วนานและเรียนรู้สิ่งต่างๆได้ทั้งหมดทั้งสิ้น
นั่นแหละสมควรที่จะได้รับการขนานนามว่า "ร่างสุดยอด"

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ท่าน  Pop_เซียนซกมก ระวังไว้บ้างเน้ออ อย่าหลุดคำว่า สรรพสัตว์และหอกหักอีก เสียวแทน *haha*

ขำๆจร้าา
นี่ตัวเกร็งอันดับ ต่อไปเลยครับ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

nakin

• *
ท่าน  Pop_เซียนซกมก ระวังไว้บ้างเน้ออ อย่าหลุดคำว่า สรรพสัตว์และหอกหักอีก เสียวแทน *haha*

ขำๆจร้าา
นี่ตัวเกร็งอันดับ ต่อไปเลยครับ
*glad*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
F4 คนสวยจัดการซะแล้วเหรอ แหม เสียดายว่าจะพาไปเที่ยวบ้าน(ผีสิง)ซะหน่อย *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
F4 คนสวยจัดการซะแล้วเหรอ แหม เสียดายว่าจะพาไปเที่ยวบ้าน(ผีสิง)ซะหน่อย *้ั์drinktea*

ไม่ทันแล้วค่าป๋าวิน F4 พาไปเที่ยวตั้งแต่บ่ายแล้ว กระทู้งอก ซะเชื้อราอาย  *hoho* *hoho* *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

nakin

• *

ไม่ทันแล้วค่าป๋าวิน F4 พาไปเที่ยวตั้งแต่บ่ายแล้ว กระทู้งอก ซะเชื้อราอาย  *hoho* *hoho* *hoho*
มันมาอีกแล้วในชื่อ Tobiakami อย่าเปิดลิ๊ง อาจมีไวรัส

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ข่าวว่า มีไวรัสแถมด้วย อย่าเข้าไปเปิดเด้ออ เป็นห่ววงง
ท่าน nakin รุไหมคับ ไวรัสอะไร ผมหลงเปิดแล้วอะ   *glad*

nakin

• *
ข่าวว่า มีไวรัสแถมด้วย อย่าเข้าไปเปิดเด้ออ เป็นห่ววงง
ท่าน nakin รุไหมคับ ไวรัสอะไร ผมหลงเปิดแล้วอะ   *glad*
ต้องช่วยกันสอดส่องนะครับ เพื่อความร่มเย็นของบอร์ดและป้องกันสงครามเวปเกิดอีก
ถ้ากระทู้ไหนที่ป่วน หรือ ใช้คำหยาบคายอันส่อให้เกิดการทะเลาะ ให้สมาชิกคลิ๊กที่ แจ้งลบกระทู้หรือติดต่อผู้ดูแล ใต้กระทู้นั้นๆ พร้อมบอกชื่อไอดี และเหตุผลที่แจ้งด้วย แล้วนั่งรอให้ท่านเวปจัดการเอง

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
จั่งซี่มันต้องถอน *splash*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
 *shock*กรรมไอ้เงาแยกนี่ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์เลยไม่รู้เรื่องเลย

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-

มันมาอีกแล้วในชื่อ Tobiakami อย่าเปิดลิ๊ง อาจมีไวรัส

เมื่อคืนมัวแต่ก้ง เลยไม่ได้อยู่นั่งอ่าน(แต่ผมไม่กินนะเข้าพรรษาขอทำอะไรเพื่อตับมั่ง) มาเร็วไปเร็ว  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

nakin

• *

เมื่อคืนมัวแต่ก้ง เลยไม่ได้อยู่นั่งอ่าน(แต่ผมไม่กินนะเข้าพรรษาขอทำอะไรเพื่อตับมั่ง) มาเร็วไปเร็ว  *้ั์smoking*
ครับ กระทู้ผีกระทู้เดียว ไปเลยท่านเวปซิวไวมากก

windyzero

• *
]ลิ้งค์ผีทำพิษ PC ข้าพเจ้าเดี้ยงแล้ว อยู่ในระหว่างการเบิกเนตรสังสาระเพื่อใช้คาถาคืนชีพ

อย่าให้รู้นะว่า ip เลขอะไร ป๋าจะตัดเน็ตไม่ให้ใช้ทั้งบ้านเลย *้ั์drinktea*