Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (24/24)

chainoi:

--- อ้างจาก: อุจิเฮฟ ปราบเกรียน ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:07:34 ---เฮ้ย ผมมีคาถาคืนชีพ

ห่วงอะไรผม เหอะๆ ไม่อยากจะพูด คนเรามันก็มีจุดอ่อน แ้ม้แต่คนที่นั่งควบคุมเว็บบอร์ดเองก็เหอะ ผมก็เบื่อเหมือนกัน แต่เกรียนมาก็เกรียนกลับ กลัวไร เด๋วนี้ประชาธิปไตย

เอาจริงๆ บล็อคผมไม่ได้หรอก

ไม่ได้อยากอวดเก่งนะ แต่ว่า ช่วงนี้ที่ทำงานมันน่าเบื่อ ก็เลยกลับมา ฮร่าๆๆ

แต่ถ้าใครคิดว่าโดนแบน พร้อมโดนลบไอดีแบบผมแล้วกลับมาได้ลองมาปะฉะดะกันได้นะ

เด๋ว ก็โดนอีก พอมาพูดยังงี้

--- End quote ---
เฮฟได้เข้ามาอ่านมั่งปะเนี่ย บรรดาสามนินจาในตำนานกลับมาละ แถมไอpop เซียนซกมก ก็โชว์สเต็ปเกรียนแบบไม่ไว้หน้าใคร แต่ที่น่ากลัวไม่แพ้ใครเลยน่าจะเป็นร่างสถิตของคนที่ได้ฉายาว่า เกรียนโดยละม่อม

iTheStore:

--- อ้างจาก: อุจิเฮฟ ปราบเกรียน ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:51:13 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:35:09 ---
--- อ้างจาก: อุจิเฮฟ ปราบเกรียน ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:07:34 ---เฮ้ย ผมมีคาถาคืนชีพ

ห่วงอะไรผม เหอะๆ ไม่อยากจะพูด คนเรามันก็มีจุดอ่อน แ้ม้แต่คนที่นั่งควบคุมเว็บบอร์ดเองก็เหอะ ผมก็เบื่อเหมือนกัน แต่เกรียนมาก็เกรียนกลับ กลัวไร เด๋วนี้ประชาธิปไตย

เอาจริงๆ บล็อคผมไม่ได้หรอก

ไม่ได้อยากอวดเก่งนะ แต่ว่า ช่วงนี้ที่ทำงานมันน่าเบื่อ ก็เลยกลับมา ฮร่าๆๆ

แต่ถ้าใครคิดว่าโดนแบน พร้อมโดนลบไอดีแบบผมแล้วกลับมาได้ลองมาปะฉะดะกันได้นะ

เด๋ว ก็โดนอีก พอมาพูดยังงี้

เฮฟได้เข้ามาอ่านมั่งปะเนี่ย บรรดาสามนินจาในตำนานกลับมาละ แถมไอpop เซียนซกมก ก็โชว์สเต็ปเกรียนแบบไม่ไว้หน้าใคร แต่ที่น่ากลัวไม่แพ้ใครเลยน่าจะเป็นร่างสถิตของคนที่ได้ฉายาว่า เกรียนโดยละม่อม

อ่านทุกวันครับ ชายน้อย กระทู้นี้ คนด่าผมเยอะแยะ เอาเป็นว่าผมอดทนได้

เด๋วขออดทนอีกหน่อยนะ ชายน้อย

ใจร่มๆไว้ท่านเฮฟ

sattkon:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 20:10:31 ---เคยไปเดินเล่นพันทิพย์ไปเจอเจ้านี่ราคา 800 กว่าบาทเอง *้ั์drinktea*

นิจะถีบกันลงทะเลให้ได้เลยใช้มั้ย เรือยังไม่มีเลย  *haha*

หน้า: << < (24/24)

Go to full version