หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอบิโตะ ตอนไปปฏิบัติภาระกิจสุดท้ายเป็นเกะนิน หรือจูนิน (อาทิตย์นี้ นารูโตะงด.. )  (อ่าน 22999 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
บ้า  *hoho*  คาคาชิ ชอบอะจึ๊ยสวรรค์ (หนังสือที่จิไรยะเขียนโดยดูผู้หญิงอาบน้ำ)  *haha*   *nude*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
บ้า  *hoho*  คาคาชิ ชอบอะจึ๊ยสวรรค์ (หนังสือที่จิไรยะเขียนโดยดูผู้หญิงอาบน้ำ)  *haha*   *nude*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ไม่้มีใครสนใจ ทำบุญกรวดน้ำให้ อิทาจิ เข้าพรรษาบ้างเหรอ *้ัิalone*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nakin

• *
ไม่้มีใครสนใจ ทำบุญกรวดน้ำให้ อิทาจิ เข้าพรรษาบ้างเหรอ *้ัิalone*
จัดไปครับ พร้อมให้สามนินจาในตำนานเวปด้วย :O

iLunatic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
นารูโตะ งดเหรอจริงเหรอ
สงสัย อ. ไปดูไหลเรือไฟ
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

naruto ไม่งดนะครับ ขอต่อว่าจขกท นิดว่าลงหลอกกันแบบนี้บ่อยจะกลายเป็นเด็กเลี้ยงแกะนะ รู้สึกโพสนี้จะไม่ใช่ครั้งแรกด้วยที่บอกว่างด
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

nakin

• *

naruto ไม่งดนะครับ ขอต่อว่าจขกท นิดว่าลงหลอกกันแบบนี้บ่อยจะกลายเป็นเด็กเลี้ยงแกะนะ รู้สึกโพสนี้จะไม่ใช่ครั้งแรกด้วยที่บอกว่างด
:O
คือจริงๆแล้วผมตั้งใจถามเรื่องโอบิโตะ
ส่วนเรื่องนารูโตะงดรึป่าว มันเชิงคำถามครับ ถ้าทำให้เข้าใจผิดก็อโทดที *dead*

nakin

• *
ที่ๆมาดาระกะรุ่น 1 สู้กัน

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ใครเป็นต้นหน บอกกัปตันให้หัวเรือกลับที่ ออกนอกเส้นทางแล้ว เมเด เมเด *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

nakin

• *
ช่วงนี้ ฝนตกบ่อย เห็ดราขึ้นเยอะ ทำให้กระทู้ผุดขึ้นเป็นดอกเห็ด กระทู้ตกไปไวมว๊าาก

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Paiking
2 ชั่วโมงที่แล้ว
[บอท] โทษที = = นอนเพลินอีกตามเคย ตื่นแม่งซะ บ่ายเลย 555 วันนี้ไม่มีเรื่องไหนงดครับ แล้วก็จะออกประมาณ 20.00-03.00 นะครับ (วันนี้อาจจะช้ากว่าปกติก็เป็นได้ เนื่องจากโกคิงเค้าติดธุระ เยอะมาก - -*)

ลูฟี่ : การวิจัยที่น่ากลัว !! สร้างลูกอมให้สัปปีหลาดกิน . . .

นารูโตะ : ว่าแล้วทำไมโทบิถึงไม่ถอดหน้ากาก สาดดดแม่งถอดออกไม่ได้นี่นา เลยหาทางให้พวกบักโตะช่วยพังให้ ลึกซึ้งจริงๆ T^T

อิจิโกะ : เห็นไหมบอกแล้ว...พลาด เคมจังกู ดับเบิ้ลคิล ไปแล้ว !!! บักโกะเอ็งฝึกวิชาเขี้ยวจันทราทลวงตุ๊ดต่อไป

เฮ้ยต้องประกาศอะไรอีกว่ะ ลืม - -*
เอ้อรับสมัครคนลงคำยังต้องการเพิ่มอยู่นะครับ สามารถส่งข้อความขอสมัครในเพจได้เลย เดี๋ยวบอทจะติดต่อกลับ (อาจจะตอบไวบ้างช้าบ้างนะ บางทีบอทแอบเล่นเกมอยู่ 555 ><)
เฮ้ยนึกไม่ออก - -* มันมีอะไรอีกไม่รู้ ช่างแม่งแค่นี้ก่อน ไปหาอะไรกินก่อนล่ะ บร๊ะบายๆ~~~

เอามาจาก ไปคิง เฟคบุค สรุป ทุกเรื่องมาตามปกตินะคะ เป็นต้นหนที่ดีป่าว กัปตันหันหัวเรือกลับ
ปล. ชั๊กใจแป้วแล้วแฮะ หน้ากากโทบิจะแตกป่าวเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 16:08:02 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

iLunatic

• *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
มาช้าดีกว่าไม่มา รอๆๆ
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

nakin

• *

กระทู้นี้ทำให้ผมคิดได้อีกคำถามนึง ว่าใคเป็นผัวของริน ส่วนมากคนในทีมจะแอบชอบกันเอง
ใช้คำไม่สุภาพครับ เป็น user เดียวกันกับ เฮฟวี่
*haha* *haha* *haha*

iLunatic

• *

กระทู้นี้ทำให้ผมคิดได้อีกคำถามนึง ว่าใคเป็นผัวของริน ส่วนมากคนในทีมจะแอบชอบกันเอง
ใช้คำไม่สุภาพครับ เป็น user เดียวกันกับ เฮฟวี่

*haha* ลองอ่านลายเซ็นเขาดูดิ เขาก็บอกอยู่ว่าเขาเป็นใคร

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เอ่อคน นี้ใช่ไมที่เป็นตัวละคร ตัวนึง ของคุณเจน *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt* ผมว่ามันก็แค่เรื่องขำไม่น่าจะต้องคิดมา อะไร เอ่อ ผมว่าเรามารออ่านการ์ตูนกันดีกว่า ผมรออ่านอยู่คร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 16:55:20 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง