หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงเพราะที่สุดของที่สุดมาให้ฟังกัน  (อ่าน 3697 ครั้ง)

hohololipop

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

ผู้ชายผมยาวคนนี้ขอบอกเลยว่ สำหรับเพลงช้า รัก ๆ ซึ้ง ๆ แล้วก็ละเราขอยกให้พี่ พีท พีระ อดีตสมาชิก วง พีชเมกเกอร์ ไม่ว่าพี่เขาจะแต่งหรือร้องเพลงไหนก็สื่อถึงอารมณ์ความรู้สึกของเพลงออกมาได้ดีเลยทีเดียว อีกอย่างที่เป็นเอกลักษณ์ของพี่พีท เลยก็คือ ผมที่ยาว และสวยมาก  ๆ  เราเปนผู้หญิงยังอิจฉาผมของพี่เขาเลย ไม่เชื่อนะสิมีรูปกับผลงานที่ผ่านมามาให้ฟังกัน และอีกไม่นาน คงได้ฟัง เพลงใหม่ของพี่พีท เร็ว ๆ นี้ ถ้าได้เรื่องยังไงเราจะเอามาฟังกันโดยทั่วหน้านะ..(แอบสปอยเบา ๆ )อิอิ

อยากเจอเพื่อนเธอก่อน - Peet Peera [Official HD MV]

อยากเจอเพื่อนเธอก่อน - Peet Peera [Official HD MV]

เจ็บกว่าจาก : พีท พีระ [Official MV Full Version]

เจ็บกว่าจาก : พีท พีระ [Official MV Full Version]

ความรักดีๆอยู่ที่ไหน : Peet Peera [Official MV]

ความรักดีๆอยู่ที่ไหน : Peet Peera [Official MV]