หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ ฮารุโนะ ริน หายไปไหนครับ..? เซียนทั้งหลายมาลงความเห็นกันหน่อย  (อ่าน 16701 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผมสงสัยจังเลยหายไปไหนหว่า.........เซียนมาช่วยกันตอบหน่อยเร็ว!!!! *rip*

มีแต่คนบอกว่าเป็นแม่ของ ซากุระ มันจะใช้หรอ....ถ้าใช้แสดงว่า ริน ท้องตอนอายุ 14-15 อะดิ มีเซียนคนไหนตอบได้ม่างว่า ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 14:56:55 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ไม่ใช่ แม่ของ ซากุระ หรอก
ริน อายุพอๆกับคาคาชิ ซึ่งเป็นเพื่อนสมัยเด็กกัน
และ คาคาชิ เคยบอกว่า คนที่มันรักถูกฆ่าตายหมดแล้ว
นั่นก็หมายความว่าคงรวมไปถึง ริน ด้วย
ลองอ่านกระทู้นี้ดู เผื่อจะมีข้อมูลที่คุณอยากรู้ >>
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1942.0
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอาให้ sure ที่สุด ยังไม่มีตอนไหนเล่าประวัติถึง ริน เลยนะครับ *้ั์post2*

แต่ อาจารย์ เขาคงไม่ลืมหรอกครับเพราะมันก็คาใจผมอยู่เหมือนกัน  *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
ไม่ใช่ แม่ของ ซากุระ หรอก
ริน อายุพอๆกับคาคาชิ ซึ่งเป็นเพื่อนสมัยเด็กกัน
และ คาคาชิ เคยบอกว่า คนที่มันรักถูกฆ่าตายหมดแล้ว
นั่นก็หมายความว่าคงรวมไปถึง ริน ด้วย
ลองอ่านกระทู้นี้ดู เผื่อจะมีข้อมูลที่คุณอยากรู้ >>
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1942.0

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคร๊าบบ ^^ *great*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Zigmund

• บุคคลทั่วไป

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้าจะให้รินมีบท คงไปกระทบกับบทของโทบินะ ถ้าจะให้รินมีบทออกมาโทบิอาจไม่ใช่คนที่ ทุกคนอยากให้เป็นนะครับ
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

chainoi

• *
สงสัยคนนี้ละมั้งที่ช่วยโอบิโตะไว้ แล้วก็หาหน้ากากมาใส่ให้  *haha* *haha* *haha* *dead* *dead* *dead*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

• *
โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

5555555555 โดนใจจ๊าบบบบ สงสัย เฮฟคาเงะ ต้องร่วมขบวนการแน่ๆเลยรู้ดี 5555 *haha*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ไกลฝั่งแล้วใครก็ได้พาชั้นกลับไปที  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ไม่ใช่แม่ซากุระ 100000000% ครับ
พ่อแม่ซากุระคือคนนี้ครับ

ไม่ใช่ fan art นารุโตะแน่นอน เพราะตัวละคร2คนนี้
จะออกมาตอน ภาคเดอะมูฟวี่ ภาคใหม่เนี่ยแหละครับ ^^

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ไกลฝั่งแล้วใครก็ได้พาชั้นกลับไปที  *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ผมไม่ เนะนำให้รีบกลับฝั่งครับเพราะทะเลมีแต่สาระ(ในเรื่องไร้สาระ)<<เริ่มงงกะคำพูด

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
นี่ครับพ่อ แม่ ซากุระ  จะได้เห็นกันในมูฟวี่ Road to ninja
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 00:58:48 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*
ตอนนั้น ยังมีภาพลุงขายราเม็ง ใส่เสื้อแสงอุษา เป็นโทบิเลย

เราเลยเอากะเค้ามั่ง
ต้องการต้นหนป่าวคะ จะได้อาสาพาไป New World. *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
รินที่เป็นเพื่อนคาคาชิแหละโอบิโตะสมัยที่มีรุ่น4เป็นอาจายร์หรือเปล่าฮะ อันนี้ก็ไม่แน่ใจนะตอนที่โคโนฮะโดนโอโรจิมารุโจมตีหมู่บ้าน แหละมีผู้หญิงที่เป็นหน่วยลับ หน้าคล้ายรินมาก แถมยังรู้จักกับคาคาชิสนิทกันเลยทีเดียว ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่ รินหรือเปล่า