หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน  (อ่าน 755335 ครั้ง)

saxsax

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
อาโอคิยิ ตกทะเลแล้ว แต่ยังคืนร่าง และ แช่แข็งทะเลได้อยู่ครับ  *haha*

Whitebeard VS Aokiji (HD)

panndora

• บุคคลทั่วไป
*number1* ท่านพลเอกเท่ห์ซะ!!

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อาโอคิยิ ตกทะเลแล้ว แต่ยังคืนร่าง และ แช่แข็งทะเลได้อยู่ครับ  *haha*

ผมว่าเหมือนพี่แกยังไม่ได้ตกลงไปนะคับ ไม่เชิงตกลงทะเลไปเลย แต่หยุดอยู่เหนือน้ำทะเลเพราะทำให้น้ำตรงนั้นหลายเป็นน้ำแข็งไป ทำให้ ยืนอยู่ได้  *number1*
(ก็ถ้าโดนโจมตีแค่นั้นถึงกับตกลงทะเลไปเลยแบบหมดท่า คง..... นะ ไม่ได้เป็นพลเอกหรอก  *dontknow*)

panndora

จะว่าไปแล้วเท่าที่ดูในคลิปตาคูซันก็ยังไม่ได้เจ็บได้คันอะไรเลยนะน่ะ *shock*

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
จะว่าไปแล้วเท่าที่ดูในคลิปตาคูซันก็ยังไม่ได้เจ็บได้คันอะไรเลยนะน่ะ *shock*
ในสงครามผมเห็น อาคาอินุเจ็บอยู่คนเดียวเอง คนอื่นไม่เห็นเป็นไรเลย (พลเอกอ่ะนะ)

saxsax

• *

ผมว่าเหมือนพี่แกยังไม่ได้ตกลงไปนะคับ ไม่เชิงตกลงทะเลไปเลย แต่หยุดอยู่เหนือน้ำทะเลเพราะทำให้น้ำตรงนั้นหลายเป็นน้ำแข็งไป ทำให้ ยืนอยู่ได้  *number1*
(ก็ถ้าโดนโจมตีแค่นั้นถึงกับตกลงทะเลไปเลยแบบหมดท่า คง..... นะ ไม่ได้เป็นพลเอกหรอก  *dontknow*)

ไม่ใช่โจมตีแค่นั้นครับ นั่นหนวดขาวครับ แต่อาโอคิยิ โคดเทพเท่านั้นเอง แล้วก็บางคนบอกว่าแค่ถูกน้ำทะเลก็ใช้พลังไม่ได้ แต่นี่ถูกน้ำทะเลแต่ก็ยังใช้พลังได้อยู่ครับ

อาโอคิยิ เมพขิง เท่สุดในกองทัพแว้ว  *number1*

manskaclub

• *
^
^
^

ดูจากคลิปเหมือนมันยังไม่ตก มันสร้างถานน้ำแข้งขึ้นมา ถ้าตกก็เหมือนคนที่กินผลปีศาจทั่วไปแหละ

saxsax

• *
^
^
^

ดูจากคลิปเหมือนมันยังไม่ตก มันสร้างถานน้ำแข้งขึ้นมา ถ้าตกก็เหมือนคนที่กินผลปีศาจทั่วไปแหละ

1.

2.

*dead*

saxsax

• *
ผมว่าตกลงมาแล้วตรงจุดที่ตกกลายเป็นน้ำแข็งมากกว่าครับ

panndora

*shock* ดูกี่ทีๆก็ตกลงไปในน้ำแล้วนะแต่ตาคูซันคงแช่น้ำให้เป็นน้ำแข็ง
อย่างที่คุณ sax บอกอ่ะตกไปทำให้น้ำกลายเป็นน้ำแข็ง
แล้วก็กลายสภาพตัวเองให้เป็นน้ำแข็งแล้วไหลตัวเองขึ้นมาที่ผิวด้านบนมากกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 12 พ.ย. 2011 เวลา 21:29:35 โดย panndora »

panndora

อีกตัวอย่างของการใช้ผลปีศาจใต้ทะเลจ๊ะ จากนิโคโรบิน คนสวยของพวกเรานี่เอง *number1*

jamilyneko

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • โจรสลัด สเปเชี่ยลแมวเหมียว ~
อีกตัวอย่างของการใช้ผลปีศาจใต้ทะเลจ๊ะ จากนิโคโรบิน คนสวยของพวกเรานี่เอง *number1*

ชีคือตำนานจ่ะ Love Robin  5555555  *nude* *nude* *nude* *nude* หักคอ panndora ออเชนต้าเฟลอ โครโทวามาโน ครัช!!! *nude*

panndora

ชีคือตำนานจ่ะ Love Robin  5555555  *nude* *nude* *nude* *nude* หักคอ panndora ออเชนต้าเฟลอ โครโทวามาโน ครัช!!! *nude*
โรบินหักคอเราไม่ได้หรอกจ๊ะ ต้องฝึกอีกเยอะ ไปตามลูฟี่มาดีกว่าค่อยพอสูสีกะเราหน่อย *hoho*

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
โรบินหักคอเราไม่ได้หรอกจ๊ะ ต้องฝึกอีกเยอะ ไปตามลูฟี่มาดีกว่าค่อยพอสูสีกะเราหน่อย *hoho*

สงสัยคุณ Pann D Ora จะคอแข็งมาก ออน เดอะ ร็อค ได้ทั้งคืน 55+

saxsax

• *