หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน  (อ่าน 755338 ครั้ง)

บลาๆ

• บุคคลทั่วไป
เก่งทุกผลแหละครับ ขึ้นอยู่กับคนใช้ และวิธีใช้

sitcom

แล้วราชาโจรสลัดโรเจอได้กินผลไม้ปีศาจอะไรหรอ

okemainong

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผลควบคุมเวลา โหดสุด ครับ หยุดแล้ว ตุ๋ย

Sharon

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลอง เดา กับ ดู หนอย สิ ว่า ผล อาไร ที่ ยัง ไม่ ได้ ออก ใน เรื่อง มั้ง แล้ว คิด ว่า
มัน ต้อง มี ใน อนาคต แน่ๆ

BlackPaRaDin

ผลไม้อากาศ
 โหด โคตร  ๆๆ

เด็กโขทัย

ผลแห่งกรรม  ใครก็หนีไม่พ้นหรอก  555555+ (แบบมีสาระ *dead*)

แต่ผลคิดว่าผลของแฮนคอกเจ๋งสุด  ผลแห่ความรัก  เพราะความรักชนะทุกอย่างๆ 555+  (แบบไม่มีสาระ *love*)

d lufe

ผลน้ำทะเลงะสงไสจะแรงโครต
 *number1* *number1* *haha*

ly

ผล.......ของลูฟี่ไง

d lufe

ผมว่ากินทั้ง4ธาตุไปเลยเจ๋ง
 *attack* *haha*

d lufe

กินผลกามะกามะ(ผลกาม)

อยง

อย่า เถียง กัน จ๊ะ สู้ผลนี้ไม่ได้หรอก
ผล ไนกาไนกา  ผู้กิน อาเบะ
 ความสามารถ อาไร ก็น่าจะรู้ กัน นะ จ๊ะ

Magellan

ผมว่า ผล สะกดจิตนะ แบบ X-men อะ

Zoro Kung

แบบที่พ่อ ลูฟี่กินอะเจ๋ง บังคับดินฟ้าอากาศได้ ..

God banz

ผลไม้ สายลูเกีย พลังสายฟ้า กับน้ำแข็ง ก็อตเอเนล กับ อาโอคิจิ ไง *attack*

คุณเฟริส จ๊าบเป็ด

เปงมนุษย์เก่งกว่า แล้วใช้ฮาคิให้ได้เท่าเรย์ลี่ พอ