หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: HOT!!!! ใครคือ เจ้าของดาบนั้นกันแน่ (ถกเถียงรออาทิตย์ต่อไป)  (อ่าน 52256 ครั้ง)

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เอสปาด้าที่ยังอยู่+น่าจะยังอยู่ก็ฮาริเบล(ตัดทิ้งถูกจับไปละ) กริมจอว์ ยามี่(ไม่อยากให้เนมันหรอก) แต่ส่วนตัวคิดว่าตัวละครใหม่
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ผมให้เป้นกริมจอร์นะครับ *haha* เพราะว่ามัน อยู่ที่ ลาสนอร์เช่อยู่แล้ว ด้วยมีโอกาศที่จะเป็นมันสูงครับและพวกเอสปาด้า แม้ว่าฮาริเบมันพลังอยู่อันดับที่ 3 ก็จริงสูงกว่ากริมจอร์ใส่ปัจจุบัน พวกเอสปาด้ามันพัฬนาขึ้นมากใน2ปีนี้ ผมว่ากริมจอร์มันฝึก คฤโหดแน่ๆครับเก่งสุดน่าจะให้กริมจอร์ของพวกเอสปาด้าแล้วหละ *hoho*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!