หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Milk Candy Mafia สวย เริ่ด เชิ่ด เก่ง….  (อ่าน 3786 ครั้ง)

hohololipop

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Milk Candy Mafia สวย เริ่ด เชิ่ด เก่ง….
« เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 09:08:22 »
รูป พี่ Milk Candy Mafia เราไปเจอใน facebook ของเพื่อนมา พี่เขาน่ารัก เก่ง สวย ชอบพี่เขาจัง ความสามารถเยอะจริง ๆ สาวคนนี้ ( ขออนุญาตินะค่ะพี่ Milk ) เม้นสุภาพนะ ใครไม่ชอบก็ X ออกไปเลยค่ะ

ผลงานของพี่ Milk  Candy Mafia ที่ผ่านมาจ้า

Mv เพื่อนกันพูดไม่ได้ทุกเรื่อง

Candy Mafia - เพื่อนกันพูดไม่ได้ทุกเรื่อง [MV]

Mv Honey Honey

Candy Mafia - Honey Honey [MV]