หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วิญญาณโอโรมันถูกสะกดแต่มันเกี่ยวอะไรกับอักขระ เชิญท่านๆไข  (อ่าน 14678 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
พวกที่มีอัขระคือพวกตัวก๊อปปี้ของจูโกะใช่ป่ะ เพราะมันเอาพลังของจูโกะมาทดลอง

แล้วกลายมาเปนอัขระ  แล้ว ไหงตอนนี้กลายมาเปนโอโรแฝงตัวเองเข้าไปในนั้นล่ะ  งงอ่ะ  - -

จูโกะ คงเป็นแค่ตัวอย่างของเซลมั้งครับ ส่วน โอโร เอามาแปลงอีกที่ ให้เป็นยีนส์ ของตัวเอง แล้วไล่กัดเขาไปทั่ว  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ผมว่า การที่โอโรถูกสะกดไว้ในดาบของ ซาสุโนะโอะ อาจเป็นการเเค่สะกดไว้ เเต่ไม่ได้ผนึกหรือถูก ยมทูตเอาวิญญาณไป เหมือน เทพอัสนี วิชาของ รุ่น 4

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
ผมว่า การที่โอโรถูกสะกดไว้ในดาบของ ซาสุโนะโอะ อาจเป็นการเเค่สะกดไว้ เเต่ไม่ได้ผนึกหรือถูก ยมทูตเอาวิญญาณไป เหมือน เทพอัสนี วิชาของ รุ่น 4

วิชา"ปิดผนึกซากอสูร"ครับ  "เทพมรณะ"ดูดวิญญาณไป  ..วิชาเทพอัสนี นั่นมัน วิชาวาร์ปจ้า

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•