หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มผมยาวกับอารมณ์เหงาๆ "พีท พีระ"  (อ่าน 3880 ครั้ง)

talo0077

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
หนุ่มผมยาวกับอารมณ์เหงาๆ "พีท พีระ"
« เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 13:01:08 »
หนุ่มหล่อผมยาวมาดเท่ห์ "พีท พีระ"ชั่งโมงนี้คงไม่มีใครไม่รู้จักเขา เป็นคนนึงที่มีเสียงร้องและแนวเพลงที่มีเอกลักษณ์เป็นของตัวเอง ซึ่งส่วนมากแนวเพลงที่เราได้ฟังจะออกแนวหวานซึ้ง กินใจทำให้รู้สึกอินไปด้วยทุกครั้ง ยังไงก็อย่าลืมคอยติดตามผลงานของหนุ่มผมยาวคนนี้ "พีท พีระ"

คลิกดุ mv.เพลง ความรักดีๆอยู่ที่ไหน : พีท พีระ

ความรักดีๆอยู่ที่ไหน : Peet Peera [Official MV]