หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่  (อ่าน 26037 ครั้ง)

เฮฟวี่

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 18:43:35 »
มุงอยู่ไหนเหรอครับ nakin

อ่าว โดน จองเวร แล้วว *shock* เผ่นกันเถิด  *unbear*
สงสัยจะยาก เศร้าใจ กระทู้การ์ตูนกลายเป็นกระทู้ อาฆาตไปซะแล้ว   *disappoint* *disappoint* *disappoint*

เป็นธรรมดาของแต๋วครับ ผมละชินแล้วกับนิสัยแต๋วแตกยังงี้

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 07 ก.ค. 2012 เวลา 02:48:02 »
การ์ตูนทำไห้คนทะเลาะกันได้ด้วย  *dontknow*

pipzanunu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 07 ก.ค. 2012 เวลา 06:47:26 »
ขอแย้งเจ้าของกระทู้(นอกประเด็นนะครับ)

กราไฟท์ไม่สามารถเป็นฉนวนหรือตัวนำได้นะครับซึ่งจะออกแนว Resistor(ตัวต้านทาน) ซะมากกว่า

แต่สิ่งสิ่งที่สามารถเป็นฉนวนได้และเป็นตัวนำได้  จะเป็นพวกสารกึ่งตัวนำ semi-conductor มันมีเส้นแบ่งอยู่นิดเดียวครับ 

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้อง
   *hoho* *hoho* *hoho* *disappoint* *disappoint*