Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (24/51) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: thanapong111 ที่ อา. 02 ต.ค. 2011 เวลา 00:32:52 ---ไม่มีใครเป็นอะไรทั้งนั้นแหล่ะคับ มีแต่ลูฟี่ที่เป็นแผลเป็น ส่วนที่ว่าตาโซโลบอดอะ ดูยังไงหรอ
ผมดูมันก้แค่เงาขอแดดอะ แค่นั้นแหล่ะ

--- End quote ---

แบบนี้คงไม่ใช่แค่เงาแล้วมั้งครับ ส่วนบอดจริงบอดปลอมผมมิทราบค้าบบบบ   *hoho* *hoho*

Akatsuki:

แหม เท่เป็นบ้าเลยนะ โซโล นิ (ก็มันบ้าอยู่แล้วนิ)  *disappoint*

ANOMYMOUS:

โดนอะไรไม่รู้แต่รู้ว่าเท่ห์สุดๆ *haha*

stickerbn:

ใช่แล้ว ๆ ๆ  ตอนนั้นจินเบ พาลูฟี่ไปรักษากับไอตุ๊ด นั้นอ่ะ

รักษาโดยการฉีดฮอโมน อะไรสักอย่าง ^^ *number1* *attack*

marangone:

--- อ้างจาก: stickerbn ที่ ศ. 14 ต.ค. 2011 เวลา 21:03:36 ---ใช่แล้ว ๆ ๆ  ตอนนั้นจินเบ พาลูฟี่ไปรักษากับไอตุ๊ด นั้นอ่ะ

รักษาโดยการฉีดฮอโมน อะไรสักอย่าง ^^ *number1* *attack*

--- End quote ---

เอ่อ... คนที่รักษาแผลเป็นที่อกลูฟี่ คือ ลอว์ นะครับ ไม่ใช่ อิวานคอฟ

หน้า: << < (24/51) > >>

Go to full version