หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ๆ วง Twenty Town น่ารักเว่อร์  (อ่าน 3425 ครั้ง)

hohololipop

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
พี่ ๆ วง Twenty Town น่ารักเว่อร์
« เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 09:15:58 »
เก่งและมีความสามารถกันทุกคน เราถึงชอบพี่เขาโดยไม่ต้องมีเหตุผล อิอิ น่ารักแถมยังเก่งอีก ไม่ชอบก็บ้าแล้ว ( ใครไม่ชอบก็ X ออกไปนะค่ะ ) ขอบคุณค่ะ

ผลงานที่เรา ๆ สามารถติดตามกันได้คือ  Mv อยากโดนทำร้าย / Twenty Town

อยากโดนทำร้าย : Twenty Town feat. The Begins [Official MV Full Ver.]