Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามเกี่ยวกับสัตว์หางใครรู้บอกทีผมสงสัย

หน้า: (1/1)

snooker46:

คือ ร่างสถิตของสัตว์หางที่ตายไปนั้น สัตว์หางของคนพวกนั้นตายด้วยรึ้ป่าวอะครับ ถ้าไม่ตายจะได้ไปนอนฝันต่อว่า นารูโตะ กลายเป็น เซียนเต๋าคนต่อไป แล้วครอบครองสัตว์หางทั้ง 9

Jay_Jay:

พลังสถิตย์ร่างทุกคนตายเพราะถูกดึงสัตว์หางออกจากร่างครับ ส่วนสัตว์หางน่าจะถูกผนึกอยู่ในเทวรูปมารนอกรีต ผมว่าไม่ตายแน่นอนครับ

sattkon:

แต่เนตร สังสาระ ซาสึเกะ ขอนะครับ *attack*

Augustz:

สัตว์หางไม่ตายคับ อยู่ในเทวรูปมารตามที่ท่านเจบอก  ^^

หน้า: (1/1)

Go to full version