หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับสัตว์หางใครรู้บอกทีผมสงสัย  (อ่าน 3893 ครั้ง)

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
คือ ร่างสถิตของสัตว์หางที่ตายไปนั้น สัตว์หางของคนพวกนั้นตายด้วยรึ้ป่าวอะครับ ถ้าไม่ตายจะได้ไปนอนฝันต่อว่า นารูโตะ กลายเป็น เซียนเต๋าคนต่อไป แล้วครอบครองสัตว์หางทั้ง 9

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ถามเกี่ยวกับสัตว์หางใครรู้บอกทีผมสงสัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 14:43:14 »
พลังสถิตย์ร่างทุกคนตายเพราะถูกดึงสัตว์หางออกจากร่างครับ ส่วนสัตว์หางน่าจะถูกผนึกอยู่ในเทวรูปมารนอกรีต ผมว่าไม่ตายแน่นอนครับ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: ถามเกี่ยวกับสัตว์หางใครรู้บอกทีผมสงสัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 15:20:59 »
แต่เนตร สังสาระ ซาสึเกะ ขอนะครับ *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 09:55:12 »
สัตว์หางไม่ตายคับ อยู่ในเทวรูปมารตามที่ท่านเจบอก  ^^