หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย! คนอยากขาว(แบบไม่ธรรมชาติ)  (อ่าน 4017 ครั้ง)

nounim

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เตือนภัย! คนอยากขาว(แบบไม่ธรรมชาติ)
« เมื่อ: จ. 25 มิ.ย. 2012 เวลา 05:05:11 »
           โดยส่วนตัวแล้วเราก็เป็นคนที่อยากขาวนะค่ะ แล้วที่นี้ก็ไปเซาะหาวิธีทำให้ตัวขาวโดยมีหลายวิธีที่จะทำให้ขาว ก็ดูเว็ปไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนอยากขาว อยากลองกินกลูต้าแต่ก็กลัวเลยไม่กล้า

ที่นี้ไปเราก็ดูใน socialcam ขอไม่เอยนามนะค่ะ

เค้าก็รีวิวว่าเค้าเคยดำแล้วเค้ากินไอนี้ไอนั้น แล้วขาวโหแล้วเค้าก็ขาวมากมายแล้วเราก็เอาชื่อพี่เค้าไปหาใน google อ่าค่ะ แล้วเราก็ไปเจอชื่อพี่เค้าขายวิตามินอะไรซะอย่างแต่คนละตัวในที่เค้ารีวิวไว้แล้วมีคนแพ้ แบบว่าอาการใจสั่น ปากบวม สาระพัด โอ๊ยอ่านแล้วแบบว่า เรากลัวไปเลย

ว่าจะสั่ง ivory caps มาก็กลัวของปลอม ถ้าตอนนี้กลูต้าระบาดหนักมาก ไม่รู้ของแท้ของปลอม โอ๊ยสาระพัดควรที่จะหาข้อมูลดีๆก่อนไม่ใช้อยากขาวลงทุนซื้อก่อนโดยไม่มีสติ ไม่ใช่เชื่อแต่รีวิวเค้า ควรหาที่มาที่ไปให้ถี่ถ้วน

ที่มา http://webboard.ladytips.com/topic/10226

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เตือนภัย! คนอยากขาว(แบบไม่ธรรมชาติ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 25 มิ.ย. 2012 เวลา 05:27:40 »
ขอบคุณที่มาแชร์นะคะ  เดี๋ยวนี้มีอาหารเสริม เครื่องสำอางค์ที่ไม่ผ่านอ.ย. เยอะมากๆ ของปลอมก็มีรูปที่เอามาใช้รีวิวก็เป็นรูปที่เอามาจากคนอื่นทั้งนั้น หรือไม่ก็เป็นรูปที่ใช้โปรแกรมตกแต่งภาพ เวลาจะซื้อสินค้าอะไรลองหาข้อมูลดีๆ ก่อนค่ะ