Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยคับ.. โฮคาเงะ รุ่น1 เปงพี่น้องกับ รุ่น 2 ใช่ไหมคับ แต่..

หน้า: << < (4/7) > >>

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 00:43:58 ---แต่ กินคาคุก่ะคินคาคุก้มีขีดเหมือนกันนะ  งงอ่ะ  - -

--- End quote ---

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 00:16:16 ---จะว่าไป พ่อรุ่น3เปนนินจาที่ยิ่งใหญ่ ทำไมไม่ได้เปนโฮคาเงะ

แล้วทำไมถึงไม่มีการเอ่ยถึง ไม่มีรูปให้เหน ไม่มีประวัติ   งงอ่ะ  - -

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 23:33:55 ---ฮาชิรามะ  ก่ะ  โทบิรามะ   ชื่อคล้ายกันผมว่าน่าจะใช่นะ

อย่าง มาดาระ ก่ะ อิสึนะ   แต่มันขัดกันตรงที่ อิทาจิ ก่ะ ซาสึเกะ  ไม่ได้มีความใกล้เคียงกันเลยซักนิด  - -

ท่านกัส พอเถอะครับ  *haha*

spirit:

ผมว่าอาจจะใช้วิชาน้ำเยอะไปเลยทำให้เป็นโรคตาแดงก็เป็นได้ครับ  *haha* *haha* *haha* *haha*

WhiteAngel:

*rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

satam:

อีกคนได้ตาพ่อ อีกคนได้ตาแม่รึป่าวครับบบบบบ *shock*

byrth:

ที่นารูโตะมีขีดข้างละ 3 ขีด นั้นผมว่า พอเดาได้แบบนี้นะ เนื่องจากอยู่ในครรภ์ที่มี เก้าหางสถิตอยู่ตั้งแต่แรก อาจได้รับพลังของเก้าหางมาตั้งแต่ต้น เลยมีส่วนกับรูปลักษณ์ของเด็กอ่ะนะ (เดาเอาล้วนๆ)  *hoho*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version