Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยคับ.. โฮคาเงะ รุ่น1 เปงพี่น้องกับ รุ่น 2 ใช่ไหมคับ แต่..

หน้า: << < (3/7) > >>

Augustz:

ฮาชิรามะ  ก่ะ  โทบิรามะ   ชื่อคล้ายกันผมว่าน่าจะใช่นะ

อย่าง มาดาระ ก่ะ อิสึนะ   แต่มันขัดกันตรงที่ อิทาจิ ก่ะ ซาสึเกะ  ไม่ได้มีความใกล้เคียงกันเลยซักนิด  - -

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 23:33:55 ---ฮาชิรามะ  ก่ะ  โทบิรามะ   ชื่อคล้ายกันผมว่าน่าจะใช่นะ

อย่าง มาดาระ ก่ะ อิสึนะ   แต่มันขัดกันตรงที่ อิทาจิ ก่ะ ซาสึเกะ  ไม่ได้มีความใกล้เคียงกันเลยซักนิด  - -

--- End quote ---

ซาสึเกะ เป็นชื่อที่แม่เกะตั้งตามพ่อของรุ่น3 ครับ เพราะอยากให้เป็นนินจาที่ยิ่งใหญ่เหมือนกัน ถ้าเป็นชื่อที่เอามาจากคนอื่น

ผมคิดว่าคงจะคล้องจองกันไม่ได้ละมั้งครับ

Augustz:

จะว่าไป พ่อรุ่น3เปนนินจาที่ยิ่งใหญ่ ทำไมไม่ได้เปนโฮคาเงะ

แล้วทำไมถึงไม่มีการเอ่ยถึง ไม่มีรูปให้เหน ไม่มีประวัติ   งงอ่ะ  - -

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: MelissA ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 22:32:58 ---
--- อ้างจาก: kampagank ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 18:10:10 ---เเค่นี้ก็สงสัย ทำไมไม่สงสัย สีผมไม่เหมือนกันเลยละ ทำไมนารูโตะเกิดมา มีขีดข้างละ 3 ขีดอยู่หน้าละ ทำไมโอโรมีขอบตาสีม่วงละ

ตอบให้ง่ายๆ นี้คือ การ์ตูนครับ มันก็เหมือนกับละครครับ พี่น้องหน้าตาไม่คล้ายกันเลย

ที่นารูโตะ มีหนวดที่หน้า หรือ ขีด 3ขีด ที่แก้ม คือผล จากพลังสถิตร่างของเก้าหางค่ะ ซึ่งคนอื่นๆก็มี อย่างบี ก็จะมีเป็นรูปเขาวัว ค่ะ ไม่แน่ใจว่า จำผิดรึเปล่า  ส่วนเรื่องตา เราขอเดาละกันนะ อาจจะเป็นเพราะ รุ่นที่ 2 เป็นวิชาลวงตาก็ได้ค่ะ เหมือนกับคุเรนไน ที่มีตาสีแดงเหมือนกัน

นารุโตะเกิดมาก็มีขีดที่แก้มเลยครับ การผนึกจิ้งจอกเก้าหางเป็นเหตุการณ์ที่เกิดหลังจากคลอดนารุโตะคลอดแล้ว เพราะงั้นผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวเก้าหางนะ  *glad*

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 00:16:16 ---จะว่าไป พ่อรุ่น3เปนนินจาที่ยิ่งใหญ่ ทำไมไม่ได้เปนโฮคาเงะ

แล้วทำไมถึงไม่มีการเอ่ยถึง ไม่มีรูปให้เหน ไม่มีประวัติ   งงอ่ะ  - -

นั่นนะสิ คิดแล้วปวดตับ  *haha*

Augustz:

แต่ กินคาคุก่ะคินคาคุก้มีขีดเหมือนกันนะ  งงอ่ะ  - -

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version