หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยคับ.. โฮคาเงะ รุ่น1 เปงพี่น้องกับ รุ่น 2 ใช่ไหมคับ แต่..  (อ่าน 22689 ครั้ง)

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
ช่างสงสัยจริงๆนะขอรับ  *้ัread*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
    อ้างถึง

ปิดไปเหอะ เว็บบอร์ดนี้ ทั้งเว็บเลย อ่านกระทู้ไหนๆก็มีแต่คน ตอบไม่ตรงประเด็ด ไร้สาระ แหวงแนว ไม่เป็นอันจะจริงจัง กับคนถามเลย บางคนก็ตอบดี เข้าใจคนตั้งกระทู้ ผมก็สนับสนุนแต่ บางคนตอบ ...มาก อ่านแล้วปวดหัว ปิดๆไปเหอะ อย่าให้พวกมันได้เล่นกันอีก เสียดายเว็บเขาดีๆ มาทำให้ ตอบ...ๆ ไม่รู้ก็เงียบเอาไว้ ไม่ต้องเสนอ ความคิด...ๆออกมา ไอเราก็ตั้งใจอ่านนึกว่าคนจะรู้กันจริงๆ

สงสัยแกอารมณ์ไม่ดี เอางี้ ขีดละ3500 ไหวไหมสนใจบอกผมละกัน

MelissA

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ที่นารูโตะมีขีดข้างละ 3 ขีด นั้นผมว่า พอเดาได้แบบนี้นะ เนื่องจากอยู่ในครรภ์ที่มี เก้าหางสถิตอยู่ตั้งแต่แรก อาจได้รับพลังของเก้าหางมาตั้งแต่ต้น เลยมีส่วนกับรูปลักษณ์ของเด็กอ่ะนะ (เดาเอาล้วนๆ)  *hoho*
นารูโตะ เกิดมามันก็มีขีดที่แก้มแล้วครับ

ตามที่คุณ  คนนั้นบอกอ่าค่ะ ว่านารูโตะอยู่ในครรภ์ของคุชินะ เลยได้รับผลจากเก้าหางมาด้วย ซึ่งก็คือหนวดที่แก้ม

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ที่นารูโตะมีขีดข้างละ 3 ขีด นั้นผมว่า พอเดาได้แบบนี้นะ เนื่องจากอยู่ในครรภ์ที่มี เก้าหางสถิตอยู่ตั้งแต่แรก อาจได้รับพลังของเก้าหางมาตั้งแต่ต้น เลยมีส่วนกับรูปลักษณ์ของเด็กอ่ะนะ (เดาเอาล้วนๆ)  *hoho*
นารูโตะ เกิดมามันก็มีขีดที่แก้มแล้วครับ

ตามที่คุณ  คนนั้นบอกอ่าค่ะ ว่านารูโตะอยู่ในครรภ์ของคุชินะ เลยได้รับผลจากเก้าหางมาด้วย ซึ่งก็คือหนวดที่แก้ม

โทดทีครับ ผมอ่านข้ามอ่ะ ^^"  *้ัิshy*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

jaidum

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ขอบคุณทุกคอมเม้นคับ..
โทบิรามะ เซนจู !!