หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: บอลสัตว์หางของนารูโต๊ะ มีอนุภาพ ทำลายร้างขนาดไหนหรอครับ  (อ่าน 14396 ครั้ง)

poonx9x8x7x6

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
 *haha*บอลสัตว์ที่ว่า   คือ  กระสุนวงจักร ตอนอยู่ในช่วงที่นารูโตะเปนร่าง  เหลืองๆใช่ไหมครับ(จำไม่ได้ว่าเขาเรียกว่างัย) *disappoint*  เเล้ว อนุภาพมันจะเหมือนตอนที่นารูโตะเปนจิ้งจอก  สู้กับโอโรจิมารุรึป่าวอาครับ *great*

KotaroFuma

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
บอล นั้น ผมว่าไม่ใช่ กระสุน วงจักร นะ มัน คือ บอลเก็นกิ แบบ มินิ นั้นแหละ โงกุน สอนมา 555+

อนุภาพ ก็ พอ ๆ กับ Final Flash ของ เวจิต้า ร่าง Super saiyan อ่ะ ระเบิด โลกได้ เล๊ยยยย ฮ่า ๆ หนักกว่่า เพน กับ หุ่นของ ซาโซริ อีกนะ

เพน ใช้ ชินระ เท็นเซย์ และ ทำลายล้างหมู่บ้าน ถล่ม ทั้งแคว้นได้ ซาโซริ หุ่น กระจอก 100 ตัว ทำลายล้าง แคว้นได้ แต่ นี่ ทำลายโลกเชียวนะเฟร้ย!ใหญ่กว่าแคว้นอีก ฮ่าาา

(ล้อเล่น น่ะ)อนุภาพ มันคงเหมือนตอนที่ จิ้งจอก9หาง ตอน ถล่ม หมู่บ้าน โคโนฮะ ที่มัน ชาร์จ บอล ลูกใหญ่ ๆ แล้ว ยิง ใส่ หมู่บ้าน แต่มินาโตะ ใช้วิชา ย้ายมิติ ย้ายไป

อีกที หนึ่ง นั้นแหละ น่าจะแรงประมาณนั้น ก็แรงมากอยู่เลยนะ เห็นอยู่ระยะไกลแต่ระเบิด แรงมากเลย!!

poonx9x8x7x6

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
บอล นั้น ผมว่าไม่ใช่ กระสุน วงจักร นะ มัน คือ บอลเก็นกิ แบบ มินิ นั้นแหละ โงกุน สอนมา 555+

อนุภาพ ก็ พอ ๆ กับ Final Flash ของ เวจิต้า ร่าง Super saiyan อ่ะ ระเบิด โลกได้ เล๊ยยยย ฮ่า ๆ หนักกว่่า เพน กับ หุ่นของ ซาโซริ อีกนะ

เพน ใช้ ชินระ เท็นเซย์ และ ทำลายล้างหมู่บ้าน ถล่ม ทั้งแคว้นได้ ซาโซริ หุ่น กระจอก 100 ตัว ทำลายล้าง แคว้นได้ แต่ นี่ ทำลายโลกเชียวนะเฟร้ย!ใหญ่กว่าแคว้นอีก ฮ่าาา
^
^
^
บร๊ *shock* *shock* *shock*

KotaroFuma

• *
ไร้สาระ ดีจริง >,<  *haha* *haha* *haha*+

copveryba

• *
เท่าแขนครับ ใหญ่มากจิงๆ!!

thanapong111

• *
บอลสัตว์หางส่วนบอลสัตว์หาง ไมใช่กระสุนวงจักรแน่  *hoho* *hoho*
แต่อนุภาคแค่ไหนก็ยังไม่รู้ครับ กระสุนวงจักรคือเอาจักกระในตัวมาปั้นเป็นลูกกลมๆบีบอัดจักกระไว้ทำให้มีอนุภาคทำลายล้างอีกขึ้นหนึ่ง (มั่วขั้นเทพ)
 ส่วนบอลสัตว์หางน่าจะ เอาจักกระในตัวและจักกระที่มีความเข้มข้นสูง(ของสัวต์หาง)มารวมกันคล้ายๆกระสุนวงจักรแต่อนุภาคสูงกว่ามาก เพราะเป็นนารูโตะ
จึงทำให้บอลนั้นแรงที่สุด(พระเอก+9หาง)อันนี้กะมั่วนิ่ม

KotaroFuma

• *
จริง ๆ แล้ว โงกุน สอนมา มั่ง 555

tadsana04

• *

batmanfever88

• *
    • โอลิมปิก 2012
แรงมากครับ

kuramaninetail

• *
แมร่งไม่รู้...ตอบ ให้บอร์โไร้สาระ  มีพวกแบบนี้ เลิกเข้าเห็บเว็บนี้ สงสารคนอื่นๆที่สนใจนารูโตะ และ เจ้าของเว็บ ที่ไหนๆก็มีแต่เกรียนนอกเรื่อง

Mr.toon

• *
จิงๆๆๆ นะคับ พวกที่ ไม่รู้จริงๆๆ กะ อยู่เฉยๆๆเถอะนะคับ ไม่ต้องอยากมีบท

momothedog

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
วิชานินจาลม ดาวเคราะห์วงจักร ย้าาาาาาาาา !!!!!!!!!......

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
วิชาที่โตะ ฝึกแต่ยังไม่สมบูรณ์ มันน่าจะประมาณ บอลสัตว์หาง+จักกระลม จนกลายเป็นวิชาใหม่ก็ได้นะ

เพราะถ้าเป็นแค่ บอลสัตว์หางธรรมดา เหมือน9หางปล่อยไปถล่มโคโนฮะ(ตอนที่รุ่น 4 วาป ลูกบอลนั้นไประเบิดที่อื่น)

มันจะดูธรรมดาไปนะ