Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวเอส

หน้า: << < (5/15) > >>

tumpk9:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:20:56 ---จะว่าไป เอสมันไปทำอะไรถึงได้ค่าหัวขนาดนั้น

ลูฟี่เอง ต้องถ่อสังขารไปเดินเล่นถึง3สถานที่ชื่อดังของรัฐบาลเลยนะ  เอสมันทำยังไงถึงเยอะขนาดนั้นนะ  - -

--- End quote ---

เพราะเอสคงเป็นลูกของจ้าวโจรสลัด + หัวหน้าหน่วยหนวดขาว ละมั้งครับ

Ps.เดา

mint1458:

--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 16:20:18 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:20:56 ---จะว่าไป เอสมันไปทำอะไรถึงได้ค่าหัวขนาดนั้น

ลูฟี่เอง ต้องถ่อสังขารไปเดินเล่นถึง3สถานที่ชื่อดังของรัฐบาลเลยนะ  เอสมันทำยังไงถึงเยอะขนาดนั้นนะ  - -

เพราะเอสคงเป็นลูกของจ้าวโจรสลัด + หัวหน้าหน่วยหนวดขาว ละมั้งครับ

Ps.เดา

เราก็ว่างั้น(ชัักไม่มั่นใจคห.ตัวเองแล้ว) *hoho*

windyzero:

อาละวาดไปทั่วแกรนด์ไลน์ ขนาดรัฐบาลโลกยังเชิญเข้าเจ็ดเทพ *dead*

OffeSpiN:

มินิสตอรี่ปกตอนที่เป็นเรื่องของเอส ก็มีเข้าไปเดินเล่นในกองทัพเรือเหมือนกันนะ..  *้ั์drinktea*

mint1458:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 16:30:32 ---อาละวาดไปทั่วแกรนด์ไลน์ ขนาดรัฐบาลโลกยังเชิญเข้าเจ็ดเทพ *dead*

คงทำแบบลูฟี่แหละ เที่ยวไปป่วนเกาะนั้นเกาะนี้ *hoho*

หน้า: << < (5/15) > >>

Go to full version