Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวเอส

หน้า: << < (4/15) > >>

windyzero:

ไม่ถึงหรอก *dead*

Augustz:

จะว่าไป เอสมันไปทำอะไรถึงได้ค่าหัวขนาดนั้น

ลูฟี่เอง ต้องถ่อสังขารไปเดินเล่นถึง3สถานที่ชื่อดังของรัฐบาลเลยนะ  เอสมันทำยังไงถึงเยอะขนาดนั้นนะ  - -

mint1458:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:09:08 ---ไม่ถึงหรอก *dead*

--- End quote ---
อย่าเพิ่งใจร้อน รอให้เฉลยก่อน *hoho*

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:20:56 ---จะว่าไป เอสมันไปทำอะไรถึงได้ค่าหัวขนาดนั้น

ลูฟี่เอง ต้องถ่อสังขารไปเดินเล่นถึง3สถานที่ชื่อดังของรัฐบาลเลยนะ  เอสมันทำยังไงถึงเยอะขนาดนั้นนะ  - -

โห คงฆ่าพลโทไปหลายคนมั้ง ปล.เดาเล่นๆ

KJ_supergigz:

"ถึงคนจะมองว่าการ์ตูนเป็นแค่ของฆ่าเวลา แต่ผมก็อยากจะวาดให้ได้ดีในระดับ 'ราชาแห่งการฆ่าเวลา' ให้ได้" โดย เออิจิโร่ โอดะ *number1* *number1*

ขอบคุณ จขกท และเจ้าของรีวิวด้วยนะครับ สนุกมากจริงๆ *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: KJ_supergigz ที่ จ. 30 เม.ย. 2012 เวลา 15:27:48 ---"ถึงคนจะมองว่าการ์ตูนเป็นแค่ของฆ่าเวลา แต่ผมก็อยากจะวาดให้ได้ดีในระดับ 'ราชาแห่งการฆ่าเวลา' ให้ได้" โดย เออิจิโร่ โอดะ *number1* *number1*

ขอบคุณ จขกท และเจ้าของรีวิวด้วยนะครับ สนุกมากจริงๆ *number1*

ขอบคุณจริงๆ *้ั์respect*

หน้า: << < (4/15) > >>

Go to full version